Cách tính giá tài sản vay thế chấp và các nghiệp vụ liên quan đến bất động sản

phuongngo1408

Thành viên
Đây là một số tài liệu mình có về bất động sản, các cách tính khoản vay thế chấp khác nhau để có thể financing một tài sản cố định. Tài liệu rất chi tiết về từng loại nợ khác nhau ví dụ FRM( fixed rate mortgage) CPM( constant payment mortgage)...

Đính kèm

• realestate.rar
    2.6 MB · Xem: 998
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đây là một số tài liệu mình có về bất động sản, các cách tính khoản vay thế chấp khác nhau để có thể financing một tài sản cố định. Tài liệu rất chi tiết về từng loại nợ khác nhau ví dụ FRM( fixed rate mortgage) CPM( constant payment mortgage)...
Nhưng mà em không biết làm sao để attach cái file này vào vì là dạng pdf, nên nếu bác nào quan tâm thì mail cho e phuongngo1408@yahoo.com e sẽ send tài liệu ạ.
Em zip file pdf lại là có thể attach file được em nhé.

bạn ơi bạn gửi tài liệu cho mình qua email này nhá: phuonganhhp1080@gmail.com
Thanks abnj trước nhá mình đang cần lắm
Nhưng mà em không biết làm sao để attach cái file này vào vì là dạng pdf, nên nếu bác nào quan tâm thì mail cho e phuongngo1408@yahoo.com e sẽ send tài liệu ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên