Cách đối xử của nhân viên với TRưởng/Phó Phòng Tín Dụng

Từ từ rồi em sẽ lựa được cách đối xử. Mới ra trường thì cũng khó tránh khỏi sai sót này nọ, cứ khéo léo chút là ok thôi :D

Hà Nội ko vội đc đâu. ở quê cũng ko vội đc bạn à. Mình cũng y như bạn đây. Cứ từ từ xem tình hình thế nào đã

Cái vụ mà từ từ xem tình hình thì bị các anh chị lãnh đạo đánh giá là thằng này không có năng lực, đề xuất không lên tuyển dụng ngay từ đầu.

- - - Updated - - -

Mà sao lại có vụ bán thuốc mát gan bổ mật trên này thế. Không hỗ trợ được vụ tức nổ mắt đâu ha hah

bạn mới đi làm, cứ làm 1 time nữa đi, sẽ tự nhận thấy môi trường sẽ như thế nào, mới đi làm để ý làm j, cứ làm tốt cv của mình là được, rồi suy nghĩ của mình sẽ thay đổi thôi mà

Tại mới ra trường nên mới lạ lẫm vậy thôi, mới vào thì chưa thể có nhiều khách hàng ngay được nên cố gắng hỗ trợ những người khác làm hồ sơ, từ từ mới lên tay.

Cứ chịu khó giao lưu và hòa đồng với mọi người nhiều vào là sau này có việc gì khó khăn người ta cũng sẽ cố gắng giúp mình thôi.

Ơ mà nhậu nhẹt tốt là một lợi thế mạnh khi làm ở ngân hàng, đặc biệt là bên nhà nước đấy nhé :)). Nhậu khá là được sếp dẫn đi tiếp khách hoài luôn, sau này có điều kiện là sẽ cất nhắc cho ;)). Nhưng mà cũng thể hiện có chừng mực thôi, chứ đừng như mình hồi mới qua đây làm hơi sung 1 tí, sau lần đi nhậu đầu tiên với cơ quan là bất kể đi nhậu ở đâu mọi người cũng nhắc đến như là "cái thùng phuy đựng beer", ngại chết được :(.

Nhưng nhậu nhiều quá lại mang bệnh vào thân...khổ

ÔI GIỜI ƠI GIỐNG MÌNH !!! :))
Đang bị nhàn cư vi ko thiện nên vào UB xem tin tức,gặp ngay bác này.
Em xin chia sẻ tình hình của em với bác và cả nhà :
Em đã đi làm được gần 1 tuần và cv em làm chủ yếu là : ngồi đọc QĐịnh,sản phẩm,học dùng máy photo... :))
Cảm giác là chán kinh khủng khiếp, nhất là khi mọi người thì bao nhiêu việc để làm, chạy đôn chạy đáo, còn ta thì cứ ngồi yên 1 chỗ. Muốn người khác nhờ mình giúp gì đó mà chả ai nhờ :))
Nhưng khi hỏi thăm mọi người về thời gian đầu làm vc, ai cũng có khó khăn giống như mình cả, chẳng ai là khác ai.
Nên nghĩ lại thì, cũng chẳng mất gì khi nuôi nấng trong mình 1 niềm tin vào TƯƠNG LAI TƯƠI SÁNG đâu cả nhà nhỉ ! :)

Cố gắng lên bạn nhé ! :p

Làm bộ phận gì mà lại chỉ ngồi đọc quyết đinh sản phẩm và dùng máy pho to thế? Thích thế? Mà mới đi làm 1 tuần thì biết gì để anh chị nhờ được bây giờ. Nó liên quan đến nghiệp vụ làm sai thì chết.

Thì Tín Dụng đó bạn. Sướng gì thế, khách hàng chưa có, hỏi các a chị xem có vc gì cần giúp thì mọi người bảo thời gian đầu e cứ thuộc hết các quy trình đi là tốt lắm rồi !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên