BIDV BIDV tuyển dụng Chuyên viên QHKH và GDV tại Hà Nội [Nộp hồ sơ từ 03/09/2013 - 07/09/2013]

Oánh dấu cái nào. Tình hình là sáng ngày mồng 3 nhộn nhịp lắm đây :(
Mà ngoại thương BIDV không tuyển a nhỉ. Hay thế chứ

kiểu này chen kiểu chi,xếp hàng chắc ko tới lượt,mọi lần nộp kiểu này thường có quan hệ mới nộp dc hồ sơ,chắc ko tới lượt mình

Lần này chỉ có 1 mình chi nhánh Hà Nội tự tuyển thôi. Công tác Nhân sự không thể đoán trước được bạn à. Hơn nữa việc tuyển thêm của 1 chi nhánh lớn như chi nhánh Hà Nội là dành cho 1 kế hoạch phát triển riêng mà tại thời điểm tuyển tập trung HO chưa phê duyệt (nếu ko phê duyệt thì tuyển là thừa người). Mọi năm đều nộp trực tiếp, có nộp online đâu mà dân đen vẫn vô ầm ầm, có sao đâu?
Dân đen mà cứ vô được như thế thì may quá, iem lại mộng tiếp được rầu \:D/\:D/\:D/ Cơ mà anh ạ, đúng là ở đâu cũng có những người tự lực, tuyển tập trung em không dám đề cập nhưng tuyển lẻ thế này, hơn nữa lại ở Hà Nội, lại là năm nay, theo cá nhân iem, tự lực sẽ khó hơn những năm trước đó, cơ hội ít hơn thì cạnh tranh phải cao hơn ( xét đủ mọi thành phần ưu tiên và không ưu tiên, mà ưu tiên thì thường thắng thế @-)@-)). Thế nên chắc dân đen chẳng vô ầm ầm như mọi năm được rầu, chỉ nhỏ giọt thôi ạ :)) :)) :))
P.s: Em có nghĩ sai mọi người thông cảm, ở nhà thất nghiệp phụ huynh suốt ngày bài ca anh này chị nọ đậu chỗ này chỗ khác, em chỉ bấu víu vào được mỗi cái lí do chống chế " Năm nay khác hẳn năm xưa" để lí sự thôi ạ, dù có thể rất cùn :)) :))

Vụ này hot. Cơ mà xác suất quá quá mong manh, ấy là mới đang nói đến vòng gửi xe chứ chưa dám mơ đến hồi sau :(

Dân đen mà cứ vô được như thế thì may quá, iem lại mộng tiếp được rầu \:D/\:D/\:D/ Cơ mà anh ạ, đúng là ở đâu cũng có những người tự lực, tuyển tập trung em không dám đề cập nhưng tuyển lẻ thế này, hơn nữa lại ở Hà Nội, lại là năm nay, theo cá nhân iem, tự lực sẽ khó hơn những năm trước đó, cơ hội ít hơn thì cạnh tranh phải cao hơn ( xét đủ mọi thành phần ưu tiên và không ưu tiên, mà ưu tiên thì thường thắng thế @-)@-)). Thế nên chắc dân đen chẳng vô ầm ầm như mọi năm được rầu, chỉ nhỏ giọt thôi ạ :)) :)) :))
P.s: Em có nghĩ sai mọi người thông cảm, ở nhà thất nghiệp phụ huynh suốt ngày bài ca anh này chị nọ đậu chỗ này chỗ khác, em chỉ bấu víu vào được mỗi cái lí do chống chế " Năm nay khác hẳn năm xưa" để lí sự thôi ạ, dù có thể rất cùn :)) :))

Đúng là năm nay kinh tế khó khăn nên xin việc cũng rất khó khăn nhưng bạn cứ thử xem thế nào. dù gì thì bạn cũng đang có 1 cơ hội mới. Nếu bạn cứ lo COCC thì mệt lắm, cứ thoải mái đi thi biết đâu lại may mắn. (Hay không bằng hên mà)

- - - Updated - - -

BIDV năm nay k lấy Ngoại thương à? :(

Năm ngoái đã không lấy ngaọi thương rồi bạn. Có lẽ BIDV dị ứng với ngoại thương hay sao ý.

Đúng là năm nay kinh tế khó khăn nên xin việc cũng rất khó khăn nhưng bạn cứ thử xem thế nào. dù gì thì bạn cũng đang có 1 cơ hội mới. Nếu bạn cứ lo COCC thì mệt lắm, cứ thoải mái đi thi biết đâu lại may mắn. (Hay không bằng hên mà)

Anh ơi bạn em nó hỏi đỗ BIDV rồi có được nộp đợt này nữa ko :))

- - - Updated - - -

Như vậy có được ko? :v

15 hồ sơ cho 3 vị trí, trong khi đó chưa biết là mấy vị trí cơ cấu, hồ sơ thì ko biết có nộp đc ko (như mọi năm ấy), ông bảo có nên nộp ko :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên