BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Có khi nào Sở II và Sài Gòn cũng vậy không bạn. Tại vì thấy 2 chi nhánh này tuyển cũng nhiều mà thấy phòng ốc thì cũng không được rộng rãi cho lắm.

Nó đẩy ra phòng giao dịch chứ cho ai làm chi nhánh đâu mà bạn lo, chỉ thấy BSG có thay đổi lớn so với chỉ tiêu còn lại thì no extra information.

tớ cũng mới nhận được tin báo đỗ hồi chiều. tớ học tàm tạm, ngoại hình bình thường, tiền bạc k có, quen biết lại càng không. (Vậy thì k như 1 vài bạn nói phía trước nhé, tự lực vẫn vào được)
Nhưng mọi ng tư vấn giúp tớ với, tớ đỗ tín dụng cả Vietcom và BIDV, nên đi làm cái nào mọi ng?

T7 này mình đa vào ký hđ thử vc 2 tháng..:)

Chị ơi chị ở ngoài Hà Nội bay vào Đồng Nai thi tín dụng phải ko ạ, em chỉ nghe bạn kể thôi mà vòng vòng gặp hết người thi ở chi nhánh Đồng Nai trên ub, wkt luôn dù ko thi chi nhánh này, đúng là rảnh rổi xin nông nỗi chạy vòng vòng đọc post của mọi người rồi ngồi suy luận :))

Chị ơi chị ở ngoài Hà Nội bay vào Đồng Nai thi tín dụng phải ko ạ, em chỉ nghe bạn kể thôi mà vòng vòng gặp hết người thi ở chi nhánh Đồng Nai trên ub, wkt luôn dù ko thi chi nhánh này, đúng là rảnh rổi xin nông nỗi chạy vòng vòng đọc post của mọi người rồi ngồi suy luận :))
Ôi trời.. chẳng nhẽ gặp ng quen.. chị lo quá nên chạy loạn hết cả diễn đàn e ạ..:)

Ôi trời.. chẳng nhẽ gặp ng quen.. chị lo quá nên chạy loạn hết cả diễn đàn e ạ..:)

Bạn em tên V nó đậu từ hồi chi nhánh gửi danh sách lên HO, nó có nói 1 chị bay từ HN vào ĐN cũng đỗ tên P giờ mới thấy nick chị nên đoán mò thôi :))

tớ cũng mới nhận được tin báo đỗ hồi chiều. tớ học tàm tạm, ngoại hình bình thường, tiền bạc k có, quen biết lại càng không. (Vậy thì k như 1 vài bạn nói phía trước nhé, tự lực vẫn vào được)
Nhưng mọi ng tư vấn giúp tớ với, tớ đỗ tín dụng cả Vietcom và BIDV, nên đi làm cái nào mọi ng?
khâm phục quá, chi nhánh nào đấy c. hii, t chọn vietcom vì vietcom chính sách hơn bidv, làm việc vô tư hơn, lương lậu cũng khá hơn. nghe nói Bidv cổ phần rồi nên lương ko như trước nữa

Bạn em tên V nó đậu từ hồi chi nhánh gửi danh sách lên HO, nó có nói 1 chị bay từ HN vào ĐN cũng đỗ tên P giờ mới thấy nick chị nên đoán mò thôi :))

Thế bạn e là bên tín dụng luôn hả? Tên V là tên j đó? chị chả nhớ dc tên ai cả? ::(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch
Back
Bên trên