BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Bạn mình CN Tây Ninh đã được gọi và báo pass trong chiều nay rồi
Hu hu hu, sao CN mình vẫn im re vậy nè, hoặc chưa có hoặc ta đã tạch

Hoạt động Đoàn Hội trong trường có lợi thế quá nhỉ đi đâu cũng là anh em :D, mình yếu nhất về khoản này :((

Hà Thành kho nào có kết quả nhỉ? ai đó thi Hà Thành có bít bạn điểm vòng viết cao nhất đc bao nhiểu điểm k? top 1 vòng viết chắc sẽ dễ trúng pk nhỉ?

Sao ak, nghỉ ngơi, chờ đợi mãi thì ko sao. Mới nghe thông báo từ BIDV, ngồi ngóng ub tí thì HD, Exim gọi test , VP gọi phỏng vấn (Exim mấy bữa rùi, còn 2 cái kia là mới vừa xong :))).. cũng muốn đi thi vs pv cho biết nhưng hơi phân vân nên lên đây hỏi ý kiến mọi người tí. Ai rảnh rùi cho ý kiến hay chia sẻ kinh nghiệm vs!! hay cho em bít topic nào về mấy NH này (hơi gấp mai pv VP rùi..) Còn ai ko rảnh thì đừng chém em nha''' Cảm ơn mọi người :) :)

Sao ak, nghỉ ngơi, chờ đợi mãi thì ko sao. Mới nghe thông báo từ BIDV, ngồi ngóng ub tí thì HD, Exim gọi test , VP gọi phỏng vấn (Exim mấy bữa rùi, còn 2 cái kia là mới vừa xong :))).. cũng muốn đi thi vs pv cho biết nhưng hơi phân vân nên lên đây hỏi ý kiến mọi người tí. Ai rảnh rùi cho ý kiến hay chia sẻ kinh nghiệm vs!! hay cho em bít topic nào về mấy NH này (hơi gấp mai pv VP rùi..) Còn ai ko rảnh thì đừng chém em nha''' Cảm ơn mọi người :) :)

Cứ đi pv bạn ạ, coi như 1 lần kinh nghiệm, mà kinh nghiệm thì có lẽ không bao giờ thừa đâu :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên