BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

oh, bạn nào gần gần Sơn tây chạy ra xem rùi up ảnh cho ae xem được không? Tại mưa bão quá, k đi nổi

Hi, chi nhánh thái nguyên có điểm rồi hả bạn?

Chắc điểm vừa về chi nhánh. Bạn t làm ở đấy thấy tên t nên xem hộ luôn. Nó bảo đang quyết định ngày phỏng vấn rùi mí gọi các bạn qua vòng 1. Bạn có quen ai thì nhờ xem hộ điểm, ko thì đợi xem, chắc 1,2 hôm nữa là biết thôi.

chi nhánh Hoàn kiếm đã gọi pv. mình dc gọi 24 pv mà chả biết mình dc bao nhiêu điểm cả :)

một tin buồn là tới giờ phút này mà bạn nào vẫn chưa được điện thoại thông báo thì có lẽ rớt rồi. tất cả các chi nhánh đều có điểm, và chỉ có một vài chi nhánh điện thoại thông báo rót thôi, còn lại đều im lặng

Hehe ai the nhi? Thong cam danh ko dau nha, may c dang loi ty. :D The nao la oan gia y nho :p
Khai ra con duoc huong chinh sach khoan hong.
Hihi c thi chi nhanh Thai Nguyen. Duoc 52 diem, chac la chia trong so roai, dang doi ngay chi nhanh phong van hihi
Điểm cao thế, em được đặc cách qua vòng 1 nên không biết BIDV thi cử ntn. hix hix. Chị cố lên, được làm gần nhà cho thích, còn thông tin về em thì hãy để là 1 ẩn số cho thú vị. He he. Chị đã có lịch pv chưa?

mình đỗ roài cả nhà ạ, mình đc 48.4 điểm trọng số :D, năn nỉ mãi mới hỏi được, chi nhánh mình bắt ra tận chi nhánh xem điểm dán :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu
Back
Bên trên