BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

• Bắt đầu Bắt đầu Toan.nd
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình hoc trường HVTC, khoa thuế, nhưng bằng tốt nghiệp của mình thi ghi là ngành tài chính ngân hàng, liệu nình đi nộp ở BIDV có bị trả lại hồ sơ không nhỉ. Mà điểm tốt nghiệp của mình là 7,43 (mình là nữ) nộp vào chi nhánh Đông Hà nội liệu có được không vậy. Bạn nào biết xin cho mình lời khuyên với. Thanks mọi người nhìu nha:)

Ơ, bằng tốt nghiệp nó chỉ ghi là TC NH thì lo gì, nó đâu có quan tâm bạn 4 năm qua học khoa gì đâu? còn điểm phẩy mình nghĩ như thế là ok rồi, good luck

hic , mình học Ngoại Thương khoa Kinh tế đối ngoại không biết có đc châm chước nạp vào vị trí chuyen viên quan hệ khách hàng không nhỉ ? thấy Ngân hàng yêu cầu Đại học Ngoại Thương phải đúng chuyên nghành Tài chính ngân hàng .hichic :( lo lắng quá
trời, bạn giống mình.mình học QT của hvnh, vẫn đc học về tài chính ngân hàng đầy đủ.hic

mình chưa có bằng tốt nghiệp, có mỗi cái bảng điểm có nộp đc ko nhỉ???
Bạn nộp lại đi hé ! Tôi nghĩ người ta kêu bạn làm Bảng cam kết sẽ nộp Bằng Tốt Nghiệp sau. Tôi thấy trên thông báo tuyển dụng của Vietinbank có môt mẫu cam kết đó, bạn coi thử.

loại hồ sơ thì ko đến mức xem chiều cao trong giấy khám sức khỏe, nhưng phải nhanh chân đi nộp hồ sơ, ngta chỉ nhận gấp 4-5 lần yêu cầu tuyển dụng thôi, mà hồ sơ đc nhờ gửi cũng nhiều rồi, có khi mình đến muộn 1 tí đã ko nhận hs nữa đâu. chỉ đến lúc pv ngta chấm điểm ngoại hình nữ trên 155cm năm ngoái là thế, tín dụng thì ưu tiên nam... còn tiêu chí loại hồ sơ thì mình ko rõ.

có nghĩa là hồ sơ có thể nhờ người thân đi nộp được à?
mình k tiện đi nộp hồ sơ trong tuần sau rồi.

tin buồn cho các bạn ở HN mà ko học đúng chuyên ngành là năm nay làm khắt khe trong khâu nhận hồ sơ lắm, ko đúng chuyên ngành là trả hồ sơ về luôn, thôi ngậm ngùi về tỉnh vậy.:(
Nếu bạn nào có người quen thì nhờ đi cùng dẫn vào thì vẫn đc nhận nhé

không biết mấy cái chứng nhận thành tích học tập bị mất đâu rùi :(
chắc chỉ có BIDV mới yêu cầu những cái từ xã xưa đến thế! :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất