BIDV tuyển dụng 26 cán bộ cho các đơn vị thuộc Trụ sở chính tại Hà Nội [HOT]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh ơi em tốt nghiệp chuyên ngành kinh tế kế hoạch nhưng chưa đi làm, chưa có kinh nghiệm làm việc, nhưng mọi người nói nên ghi vào đơn dự tuyển tất cả những kinh nghiệm j mình có, ví dụ thực tập, tự mình làm kinh doanh j đó... Có nên ghi thế ko anh, vì kinh nghiệm đó ko liện quan đến nghiệp vụ ngân hàng lắm. Nhưng nếu ko ghi kinh nghiệm j thì hồ sơ của em chung chung quá.
Các vị trí tuyển dụng của BIDV chủ yếu yêu cầu kinh nghiệp (hay dù là ngân hàng nào cũng vậy)
Mong nhận được lời khuyên của anh ạ.

Anh ơi em tốt nghiệp chuyên ngành kinh tế kế hoạch nhưng chưa đi làm, chưa có kinh nghiệm làm việc, nhưng mọi người nói nên ghi vào đơn dự tuyển tất cả những kinh nghiệm j mình có, ví dụ thực tập, tự mình làm kinh doanh j đó... Có nên ghi thế ko anh, vì kinh nghiệm đó ko liện quan đến nghiệp vụ ngân hàng lắm. Nhưng nếu ko ghi kinh nghiệm j thì hồ sơ của em chung chung quá.
Các vị trí tuyển dụng của BIDV chủ yếu yêu cầu kinh nghiệp (hay dù là ngân hàng nào cũng vậy)
Mong nhận được lời khuyên của anh ạ.
Nên ghi, nó thể hiện sự năng động, khả năng thích nghi công việc và ý thức làm việc là chính. Còn công việc, nếu không phải là banker trước đó, khi vào bank đều phải đào tạo lại mới làm được việc.
Tuy nhiên, nên ghi sao cho có định hướng, thiên về gần với yêu cầu hoặc tính chất công việc đang làm việc.
Tham khảo thêm các bài viết về CV trong mục THI VÀO NGÂN HÀNG nhé!

Chào các bạn, mình vào trang web của BIDV down Phiếu đăng kí dự tuyển không được, file đã bị xóa.Bạn nào down được rồi thì share cho mình với nhé. Mail của mình là dangyen29071988@gmail.com. Cảm ơn các bạn nhiều ^^

Anh ơi, hum nọ em đi nộp hồ sơ thì bị thiếu mất cái chứng chỉ tin học. Họ ghi là nợ chứng chỉ tin học thì mình có phải bổ sung luôn không hay đợi sau này mới bổ sung anh nhỉ?

không biết ngày mai còn được nộp ko nhỉ, có chộp giật như đợt tuyển t7 năm ngoái ko

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333