BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Để topic kết thúc ở đây đc rồi :).
Cho những ai may mắn đợt này ( Trong đó có mình:cool: ): Welcome to BIDV .
Cho những ai chưa may mắn: Better luck next time :D
Chúc các bạn sẽ sớm nhận được cái này ;)
Như vậy là lương bao nhiêu bạn @hylyred1992 nhỉ?

close tại đây thôi, khi bạn khẳng định thông tin thì nên bày ra cơ sở để cm, mình thấy bạn nhiệt tình. không ý kiến nữa.
Vì mình thấy các bạn phản ứng hơi thái quá về TH của bạn Quyên. Cá nhân mình thì nghĩ gì cũng có lý do của nó.

Có thể, bạn cho rằng mình hư cấu vụ bạn mình pass BIDV mà không đi làm, Nghe có vẻ hơi khó tin nhỉ. Nhưng nếu BIDV chỉ làm giao dịch viên mà MB làm Kiểm soát viên. Bạn sẽ chọn NH nào?

Em là Chi, một trong 4 người phỏng vấn vòng cuối cho vị trí nhân viên kinh doanh thẻ của chi nhánh Tây Hà Nội.

Thực ra kinh nghiệm ngân hàng của em ko nhiều, đam mê với vị trí thẻ cũng ít, chỉ là muốn thử kinh nghiệm pv BIDV, nên lúc đến pv gặp 3 anh (a Đạt, Khôi, Hùng) e đã thấy đuối =)).

Lúc pv, e tinh thần thoải mái lắm, có gì nói nấy và cũng ngộ ra đc nhiều điều về bản thân.

Kết quả trượt e cũng ko bất ngờ lắm. Em ko biết bạn Quyên như thế nào nhưng e thấy có thể hội đồng thấy bạn ấy hợp vs vị trí này hơn, chắc sẽ phát triển hơn.

Em cmt chỉ muốn cảm ơn lời chúc của anh #Chaienloiron (a Đạt). đọc các cmt trc thấy a tưởng em đậu em buồn cười quá, em còn gà lắm anh ơi.

Nhân đây em cũng chúc các anh mạnh khỏe và thành công, Hehe.

Em là Chi, một trong 4 người phỏng vấn vòng cuối cho vị trí nhân viên kinh doanh thẻ của chi nhánh Tây Hà Nội.

Thực ra kinh nghiệm ngân hàng của em ko nhiều, đam mê với vị trí thẻ cũng ít, chỉ là muốn thử kinh nghiệm pv BIDV, nên lúc đến pv gặp 3 anh (a Đạt, Khôi, Hùng) e đã thấy đuối =)).

Lúc pv, e tinh thần thoải mái lắm, có gì nói nấy và cũng ngộ ra đc nhiều điều về bản thân.

Kết quả trượt e cũng ko bất ngờ lắm. Em ko biết bạn Quyên như thế nào nhưng e thấy có thể hội đồng thấy bạn ấy hợp vs vị trí này hơn, chắc sẽ phát triển hơn.

Em cmt chỉ muốn cảm ơn lời chúc của anh #Chaienloiron (a Đạt). đọc các cmt trc thấy a tưởng em đậu em buồn cười quá, em còn gà lắm anh ơi.

Nhân đây em cũng chúc các anh mạnh khỏe và thành công, Hehe.
Đọc commnet của bạn mới hiểu sao bạn chaienloiron lại bảo mình hư cấu. Mình cũng nói thêm là PV NV kinh doanh thẻ hội đồng có bn người mình k biết nhưng PV CV giao dịch ít nhất hội đồng có 8 người bạn nhé (sorry vì mình k đếm chính xác) :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên