BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Liệu danh sách này có đúng ko @nhím xù lông , theo mình biết thì sáng nay chi nhánh hcm có gọi cho những bạn đậu, và có người bạn của mình đc đậu lại ko có tên trong ds này, còn bạn t biết ko đc gọi thì lại có tên?
^^
Chắc chi nhánh HCM lấy bổ sung đó bạn :)
Năm nào cũng có vài chi nhánh tuyển nhiều hơn số lượng thông báo lúc tuyển vì lúc đó cần tăng nhân sự mà :) nên nhiều bạn từ rớt thành đậu đấy :)

@nhím xù lô:ng anh Nhím ơi, anh coi giùm em kết quả GDV ở Nam Kỳ Khởi Nghĩa với, em hồi hộp quá. Em là Nguyễn Thị Hồng Huệ ạ

Cảm ơn bạn nhé. Mình cũng có người bạn làm ở đó bảo là chi nhánh đã gọi điện, nhưng mình muốn hỏi lại cho chắc chắn hơn. Vậy là mình ko có duyên với bidv dịp này rồi, nhưng cũng học hỏi được khá nhiê

Cảm ơn bạn nhé. Mình cũng có người bạn làm ở đó bảo là chi nhánh đã gọi điện, nhưng mình muốn hỏi lại cho chắc chắn hơn. Vậy là mình ko có duyên với bidv dịp này rồi, nhưng cũng học hỏi được khá nhiê
cố lên nhé.hihi.lại cố gắng đợt sau nha.r sẽ dc thui pạn.

^^
Chắc chi nhánh HCM lấy bổ sung đó bạn :)
Năm nào cũng có vài chi nhánh tuyển nhiều hơn số lượng thông báo lúc tuyển vì lúc đó cần tăng nhân sự mà :) nên nhiều bạn từ rớt thành đậu đấy :)
A Nhím ơi, có trường hợp nào có tên trong danh sách mà k được gọi không, e có tên trong ds của CN HCM mà đến giờ vẫn chưa được gọi, cảm giác bất an quá à :(

chi nhánh huế đã dán kết quả
gdv: Đinh Thị Hiếu Hiền
QLKH: Ngô QuốC HUy
Nguyễn Thanh Nhật Linh
Nguyễn Đăng Tịnh
Em rớt, không biết có anh chị mô trong diễn đàn có tên ở đây không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089