[BIDV] LỖI KHÔNG LƯU THÔNG TIN KHI TẠO HỒ SƠ

Mọi người ơi cho mình hỏi có ai nộp hồ sơ BIDV đợt này gặp lỗi hệ thống không lưu thông tin không?

Ví dụ mình tích có kinh nghiệm ngân hàng, nhưng khi save và xem lại hồ sơ vẫn hiển thị là không
Hay mục thành phần gia đình, khi ấn thêm thành phần gia đình, hệ thống chỉ lưu người đầu tiên mình điền, những người thêm sau không lưu
Tương tự với phần quá trình làm việc, nó chỉ lưu công việc đầu tiên mình điền, những công việc thêm sau không lưu

Ai gặp lỗi này không T_T Hoang mang quá

Mọi người ơi cho mình hỏi có ai nộp hồ sơ BIDV đợt này gặp lỗi hệ thống không lưu thông tin không?

Ví dụ mình tích có kinh nghiệm ngân hàng, nhưng khi save và xem lại hồ sơ vẫn hiển thị là không
Hay mục thành phần gia đình, khi ấn thêm thành phần gia đình, hệ thống chỉ lưu người đầu tiên mình điền, những người thêm sau không lưu
Tương tự với phần quá trình làm việc, nó chỉ lưu công việc đầu tiên mình điền, những công việc thêm sau không lưu

Ai gặp lỗi này không T_T Hoang mang quá
mình cũng gặp lỗi y như bạn này, xong ấn vào để sửa thì bị báo đã đạt đến giới hạn IT nên k sửa đc nữa

Mình cũng bị lỗi tương tự, mình thử lại nhiều lần vẫn không được nên mình chú thích kèm trong những phần không bị là mình đã có kinh nghiệm nhưng hệ thống không lưu được, kính mong Ban tuyển dụng xem xét, chúng ta cứ hết sức có thể thôi, thân.

Mình cũng bị lỗi tương tự, mình thử lại nhiều lần vẫn không được nên mình chú thích kèm trong những phần không bị là mình đã có kinh nghiệm nhưng hệ thống không lưu được, kính mong Ban tuyển dụng xem xét, chúng ta cứ hết sức có thể thôi, thân.
Có lẽ phải làm thế thôi. Cám ơn cậu nhé

các bạn cho mình hỏi với, mình tạo hồ sơ nhưng khi lưu thì thông tin bị thiếu ở mục quá trình làm việc, nó chỉ hiển thị 1 công việc mình đã làm thôi, khi mình tải các giấy tờ lên thì nó chỉ lưu 1 loại giấy tờ thôi ạ, và nếu đã gửi hồ sơ đi rồi, mà muốn điều chỉnh hồ sơ thì làm như nào ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên