BIDV BIDV Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng CV Quản lý rủi ro thị trường, thanh khoản [09-13.12.2013]

Ai được gọi thì xứng tên cho mọi người đỡ lo nhé, có tạch thì cũng biết đường mà tính. Hôm chiều t3 (10/12) mình đi nộp thấy từ tầm 90-100 bộ từ list-page.

lúc đó nhìn cũng chưa đến 10 người trong list, không để ý còn trang nào trước nữa hay không :D

Các anh chị đi làm giải thích cho em mấy vấn đề này với: - Tuyển dụng lần này là hội sở, tiêu chí hình như hầu hết hướng đến sinh viên mới ra trường phải không? Do em thấy "kinh nghiệm" không hề yêu cầu mà chỉ cho vào phần "ưu tiên". Mà lại yêu cầu "tốt nghiệp THPT loại khá trở lên các trường, lớp chuyên toán, lý" thì có vẻ không ăn nhập với nhưng người đi làm lắm nhỉ ? - Tại sao lại "cam kết làm việc 5 năm" nhỉ? Có phải do vị trí này áp lực và khối lượng công việc rất lớn ko? - Câu cuối là liệu sinh viên mới ra trường có nộp đc không và có khả năng bao nhiêu % có thể đỗ ? Em cám ơn mọi người :D
…..____________________ , ,__
……/ `—___________—-_____] – - – - – - – - ░ ▒▓▓█D
…../_==o;;;;;;;;_______.:/
…..), —.(_(__) /
….// (..) ), —-”
…//___//
..//___//
.//___//

VCB vừa nộp xong hồ sơ phát gọi đi thi luôn, mà BIDV sao lâu có thông tin thế nhỉ? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên