[BIDV] Gói tài liệu đào tạo Tổng quan ngành Ngân hàng của BIDV năm 2012 dành cho Nhân viên mới

đoc mà bực mình vs mấy bạn quá,sao mọi người ko đọc kỹ cmt của người khác rồi hãy hỏi, không đủ tín dụng thì tích cực hoạt động mà down,toàn cmt kiểu xin xỏ,sao vẫn còn người nhờ send giúp vào hòm thư sau khi đã có người post lên mediafire rồi nhỉ???? lười đến thế là cùng, ko chịu đọc kỹ, hay còn cần có người down hộ cho trên mediafire rồi lại send giúp vào hòm thư??? lười đến thế thì có down về cũng chưa chắc các bạn đã làm được trò trống gì đâu >.< > Làm topic loãng quá, mất công đọc 1 đống trang chỉ thấy toàn những câu : huhu, không đủ tín dụng, send vào mail cho tớ vs, Haizzzz .

Tài liệu rất bổ ích cho những sinh viên mới ra trường như em. hi! Cảm ơn anh!
P/s: mỗi tội tốn tín dụng quá :p hihi

Bạn gửi cho mình nhé!
Down về, mất tín dụng mà ko giải nén được mới buồn chứ
nói chung tài liệu cũng dạng slide tổng hợp kiến cơ bản lại cho nhân viên mới theo mà bên ngân hàng với bên giảng dạy thôi.chắc phải tham gia buổi học mới có cái lạ hơn :D.bạn nào k đủ tín dụng muốn tham khảo thì m có thể chia sẻ qua yh:play_man37

He he, cám ơn sư huynh nhiều, nhiều tài liệu quá, ko biết có đọc hết ko, cứ down về rồi tính sau, thà giết sachj còn hơn bỏ só mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên