[BIDV] Gói tài liệu đào tạo Nghiệp vụ Tín dụng của BIDV dành cho Nhân viên mới

mình có down xong rồi, cũng muốn up lên link MF để share cho các bạn mà không biết có vi phạm quy định j` của BQT hay chủ topic hay không, ví dụ như không up link ngoài đính kèm để khuyến khích các bạn đóng góp chẳng hạn? Nếu được thì BQT hoặc chủ topic lên tiếng để mình up link MF cho các bạn! Thanks vì topic hay!

mình có down xong rồi, cũng muốn up lên link MF để share cho các bạn mà không biết có vi phạm quy định j` của BQT hay chủ topic hay không, ví dụ như không up link ngoài đính kèm để khuyến khích các bạn đóng góp chẳng hạn? Nếu được thì BQT hoặc chủ topic lên tiếng để mình up link MF cho các bạn! Thanks vì topic hay!
Được nhưng từ từ bạn nhé. Không nên khuyến khích những bạn chỉ đợi MF mà không biết CHO.
Đơn giản thôi mà, mỗi người share cái mình có là tha hồ Tín dụng để download cái mình cần thôi :)

Theo ý kiến cá nhân mình thì không có quy định nào không cho phép bạn làm điều đó. Nhưng thiết nghĩ với những tài liệu hội đủ các yếu tố: HAY + ĐỘC thì nên để ở dạng file đính kèm, để các bạn cần tài liệu tích cực kiếm tín dụng download.
Thêm nữa là với Tip download không bị combo TD mình post thì không mất nhiều thời gian và công sức để các bạn có thể kiếm đủ TD download những tài liệu này;)) (bị combo chắc cần khoảng 5-6000TD, k combo cần khoảng 1000TD thôi:D)
P/s: Câu trả lời chính xác bạn chờ a Hưng & BQT nhé:)
b-:) a Hưng đã trả lời ở trên, mình cmt chậm b-(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng ráng để đủ tín dụng rồi download vừa tăng tín dụng vừa tải dc file, bước đầu bài viết không có chiều sâu nhưng mong sau này sẽ cải thiện. :D. Thanks 4 share!

Không down được là do các bạn thiếu tín dụng rồi :D
P/S: Tài liệu giống tài liệu Thầy Trung giảng dạy cho các lớp học thêm về TDNH - HVNH :D
Giống y hệt thầy Trung MBA của HVNH, vừa là chủ tịch đoàn trường phải ko bạn, nếu vậy thì mình có rồi, hoho, khỏi dow!

dowload không được mấy bác ơi.
mình mới tham gia diễn đàn
cảm nhận thấy diễn đàn rất bổ ích cho bản thân
hehe

Chán các bạn quá, đứa nào nó down được rồi thì chủ động PM xin xỏ đi, quy định không cho post chứ cấm PM đâu.

Cứ kêu gào loạn lên.

Chán các bạn quá, đứa nào nó down được rồi thì chủ động PM xin xỏ đi, quy định không cho post chứ cấm PM đâu.

Cứ kêu gào loạn lên.
Hình như không có quy định nào không cho post mà bro T nhỉ?;))
Bro gần trưa bốc hỏa đấy ak?:D
"Đứa nào" có cả anh chị 8x nữa đấy bro ak;))
Theo e hiểu thì đấy là phản ứng thường gặp khi thấy tài liệu hot, muốn "down ngay khi còn nóng hổi" nhưng lại đang nghèo TD, và một tỷ lệ k nhỏ những bạn mới tham gia 4r nên chưa hiểu hết Chính sách TD, cách post bài, tham gia chương trình để kiếm TD. Thông cảm được mà:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,464
Thành viên mới nhất
info8xbetvn
Back
Bên trên