BIDV BIDV CN Hà Thành tuyển dụng CV Quản lý KH & NV Quản lý KH [20.11.2015]

Bạn gọi lại 04.3941.1831 nhấn line 755 hỏi lại xem. Sáng ngày mình gọi hỏi thì báo chưa có lịch thi. Xong 12h trưa gọi báo tạch. Ở nhà hóng các bạn đi thi và đợi đề để rút kinh nghiệm cho lần sau.
À hỏi xem thi TN hay tự luận luôn để t hóng cho lần sau cái. :)
UKm mình nhận được rồi. Nhưng không nghe rõ test ở đâu?

Mình cũng tạch, chả hiểu sao.k đủ diều kiện thì trả hồ sơ luôn đi,thấy tiếc tờ giấy khám sức khoẻ,hix

Th
Bạn gọi lại 04.3941.1831 nhấn line 755 hỏi lại xem. Sáng ngày mình gọi hỏi thì báo chưa có lịch thi. Xong 12h trưa gọi báo tạch. Ở nhà hóng các bạn đi thi và đợi đề để rút kinh nghiệm cho lần sau.
À hỏi xem thi TN hay tự luận luôn để t hóng cho lần sau cái. :)
Thank bạn nhé!

sáng nay t nhận đc cuộc gọi từ số 04.3941.1831 mà k thấy nói năng gì cả, mình cũng không biết tại sao đây :/

T cũng đăng kí nhân viên thôi :)) nhưng jo chưa đc báo khả năng tạch rất cai haha

Mình cũng tạch, chả hiểu sao.k đủ diều kiện thì trả hồ sơ luôn đi,thấy tiếc tờ giấy khám sức khoẻ,hix
ngta cho bổ sung sau thì đừng nộp vội =)) cà rốt thế
p/s: mình cũng tạch. nghe chị ý thông báo mình đau lòng vô hạn trong khi giọng chi í vẫn thản nhiên, buồn rũ rượi

có lẽ ngta vẫn ưu tiên có bằng thạc sĩ và kinh nghiệm hơn, khi mà người ta có nhiều sự lựa chọn thì đương nhiên chọn hàng có cl cao hơn rồi
bằng giỏi mới ra trường ko ăn thua...chẹp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back