BIDV BIDC chi nhánh Hà Nội tuyển dụng nhân sự [05-07.08.2013]

lượng hồ sơ chỉ gấp 5 lần nhu cầu tuyển dụng, chắc chỉ nhận 20 hồ sơ, năm ngoái đăng tin tuyển minh đến tận nơi nôpkj trực tiếp trong ngày hôm sau mà ngta đã kêu đủ hồ sơ ko nhận nưa @@. hạn thì vẫn còn 2 ngày :((

Năm ngoái mình đi nộp trực tiếp. Đến từ 7hk15 cứ tưởng sớm hóa ra đã xếp hàng dài, tụ tập đông như biểu tình ý. Thu được 1/3 hồ sơ thì dừng không thu nữa. 2/3 số còn lại là nam thì thu hồ sơ,nữ thì ko được thu. Mất cả buổi sáng chờ đợi rồi đi sớm mà đến hồ sơ cũng ko nộp được. Sợ BIDC lắm rùiiiiiiiiiiiiii

chỉ nhận đơn tuyển dụng đến gắp 5 lần, hehe. thế này thì có nộp cũng làm sao đến lượt được chứ.

mọi người ơi. Có ai được gọi đi nộp hồ sơ và sơ tuyển hình thức chưa? Bên BIDC vừa gọi điện thông báo 13h15 ngày 11/8 mang hồ sơ đến nộp và sơ tuyển hình thức nữa. Chị ý nói nhanh quá mình nghe k rõ sợ nhầm thời gian. hix

tớ đc gọi lúc 13h20 ngày 11/8. Tớ quên đt ở nhà con em nghe hộ nên cũng chả biết thế nào

Chả biết tn họ lại gọi cho chị quản lý chỗ lúc trước mình làm thêm hỏi có phải mình k đi nộp hồ sơ, mai phải gọi hỏi lại mới dc nhưng đúng là 13h15 ngày 11/8 đó các bạn

sáng nay mình mới đc gọi, mắt nhắm mắt mở, chỉ nhớ là đi bổ sung hồ sơ, cũng 13h20 ngày 11/8.
T gửi cv tối ngày 6.8, mà cái này chỉ đến nộp xong về hay còn sơ tuyển hình thức nữa nhỉ, không nhờ ng khác nộp đc k nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chờ đợi nốt ngày hôm nay xem thế nào. buồn ghê gớm. ko qua vòng hồ sơ ư !!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên