BIDV BIC tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc đợt 1 năm 2013 [27.04.2013]

mình nghĩ là mọi người có thể gọi trực tiếp lên BIC và nhờ chị lễ tân chuyển máy sang phòng nhân sự. lúc nãy mình thấy có cuộc gọi nhỡ nên đã gọi lại như thế và biết tin ngày mai phỏng vấn.

phỏng vấn sơ tuyển hỏi gì nhỉ? thi vị trí đầu tư tài chính, thi viết gì nhỉ? k biết ôn gì bây giờ nhỉ?

Tớ vừa đi phỏng vấn về. Đây chỉ là phỏng vấn nhanh về bản thân. Tự bản thân t vì không phải là chuyên ngành tài chính ngân hàng nên bị hỏi mấy câu về đầu tư đã tắc tị không biết trả lời thế nào. Huhu. Xác định là chỉ đi để học hỏi thôi! :)

Bạn ko phải chuyên ngành TCNH cũng đc gọi đi PV à? Bạn học chuyên ngành gì vậy? vậy thì CV mình sao nhỉ mà ko đc gọi đi PV? Mình cứ tg do mình ko phải chuyên ngành đầu tư; TCNH; kiểm toán nên ko đc gọi.

Thứ 7 này 7h30 thi anh văn iq nghiêp vụ ở 730 hông ha là chỗ nao moi nguoi minh vua dc goi di thi luôn ko phai phong vân gi ai biêt dia chi huong dan minh voi do o tinh lên ko biêt duong co ai thi cung không

Bạn vào google map hay diadiem.com trên mạng tra cho rõ lộ trình. Bạn thi vị trí gì mà ko PV sơ tuyển đã đc gọi đi thi luôn thế? Tò mò chút; mình thì tạch rùi.

bạn trẻ nào phỏng vấn về rồi không? Người ta hỏi những j vậy? mỉnh thì người ta hẹn 5h chiều. H lên hóng xem tình hình bà con thế nào :D

Bạn phỏng vấn muộn nhỉ. Không biết chọn bao nhiêu người thi viết nữa. Phỏng vấn xung quanh mấy thông tin bạn đã khai thôi. Ko biết mọi người ra sao, mình chỉ khoảng 10 phút.

minh MS07 ho goi len thi luôn ko pv sơ tuyên j ca noi minh chuân bi cmnd may tinh di thi thôi dau thang sau lam qua xet tuyen thue nua qua nay chay met nghi roi thôi cu di thi thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên