BIDV BIC tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc đợt 1 năm 2013 [27.04.2013]

Bạn phỏng vấn muộn nhỉ. Không biết chọn bao nhiêu người thi viết nữa. Phỏng vấn xung quanh mấy thông tin bạn đã khai thôi. Ko biết mọi người ra sao, mình chỉ khoảng 10 phút.
hì. mấy người pv hả bạn?
minh MS07 ho goi len thi luôn ko pv sơ tuyên j ca noi minh chuân bi cmnd may tinh di thi thôi dau thang sau lam qua xet tuyen thue nua qua nay chay met nghi roi thôi cu di thi thôi.
chúc mừng bạn nhé. thế là qua một cửa ải còn j

:((Bạn ko phải chuyên ngành TCNH cũng đc gọi đi PV à? Bạn học chuyên ngành gì vậy? vậy thì CV mình sao nhỉ mà ko đc gọi đi PV? Mình cứ tg do mình ko phải chuyên ngành đầu tư; TCNH; kiểm toán nên ko đc gọi)
Cậu ơi, t học kinh tế đối ngoại Ngoại Thương c ạ. Huhu. Nói chung là chỉ là kinh tế thôi chứ đầu tư tài chính t cũng không rõ lắm! Đi để học hỏi kinh nghiệm PV mà! C học chuyên ngành gì đấy? Anh chị ấy cũng hỏi mấy câu? C ấy còn hỏi là BIC có nên niêm yết cổ phiếu hiện h ko? Tớ chịu! Tắc tị!x-(

dia chi la 730 hay la 773 hong ha phong hoi truong nhi moi nguoi nghe dien thoai giong chi de thuong wua wen mat tiêu không nhơ ro nua. Hjx

Mình cũng ngành kinh tế vì trên bằng ghi ngành kinh tế của NEU; nhưng mình học cụ thể là Toán kinh tế; hơi bị hấp vì tự dưng lại ghi rõ chuyên ngành TKT vào nên là chắc thấy chữ toán người ta loại. Hic; ko biết người ta trừ điểm thế nào chứ BIC niêm yết trên sàn HOSE từ 2011 rồi bạn ạ; đấy là thông tin trên web BIC mà.

:( Thế à? Đây là sai sót của t vì t cũng không nghiên cứu về BIC nhiều! o:)Đành chịu thôi! hihi. Dù sao cũng là một cơ hội PV mà. Hihi. Lĩnh vực này t tự thấy mình cũng không phù hợp. :(. Cậu cố lên nhé! Còn nhiều cơ hội khác mà!

mình cũng fail từ hồ sơ. hic. và điều băn khoăn nhất bây h là hồ sơ của mình có vấn đề gì. hic. tại sao các chị HR thừơng nói với những ai fail hồ sơ là "lý do các e bị loại ngay từ vòng hồ sơ thì các e phải biết chứ nhỉ". liệu mọi ng có ai biết chính xác để lần sau rút kinh nghiệm k? :-??. các bạn có thể chia sẻ cho mình với các bạn fail hồ sơ đc k?
Many thanks for your sharings!

mình cũng fail từ hồ sơ. hic. và điều băn khoăn nhất bây h là hồ sơ của mình có vấn đề gì. hic. tại sao các chị HR thừơng nói với những ai fail hồ sơ là "lý do các e bị loại ngay từ vòng hồ sơ thì các e phải biết chứ nhỉ". liệu mọi ng có ai biết chính xác để lần sau rút kinh nghiệm k? :-??. các bạn có thể chia sẻ cho mình với các bạn fail hồ sơ đc k?
Many thanks for your sharings!

ban dien day du thong tin không bo trông bât ky muc nao trong cv mach lac ro rang trung thưc la pass. Minh ko phaj pv dc di thi luôn. Hj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên