BIDV BIC tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc đợt 1 năm 2013 [27.04.2013]

Tổng cộng có bao nhiêu ban nộp hs vào vị trí đầu tư tài chính đây? 27 hết hạn nộp hồ sơ; có bác nào đc gọi đi PV thì lên tiếng nhé!

cái này có thi tuyển ko ta. hay đi phỏng vấn luôn. có ai nộp cv kinh doanh ở vũng tàu ko vậy

Moi nop hom qua chi nhan ho so rat la than thien bao minh ve cho phong van xong chac thi nua sao y

Sao tớ đi nộp lại gặp đúng một chị lễ tân khó tánh. :). Mặt hằm hằm. Hỏi có cần nộp giấy khám sức khỏe và sơ yếu lý lịch không thì chị ấy bảo là e xem thông báo như thế nào thì làm thế ấy. Bó chiếu! :)|

Chưa tại mình thấy lâu quá chưa thấy gì nên hỏi xem có bạn nào được gọi chưa

Mình xem trên quy trình tuyển dụng ghi trên web BIC thấy kêu sau chậm nhất 15 ngày từ ngày hết hạn nộp HS sẽ có phản hồi cho ứng viên qua vòng gửi xe; mà hết hạn 27/4 ráp đợt nghỉ 30-4;1-5 nên là cứ tình hết hạn 1-5 đi thì phải tầm 15, 16 tháng này mới nhận đc phản hồi bạn ạ. Hì; bạn thi vị trí gì thế?

Mình xem trên quy trình tuyển dụng ghi trên web BIC thấy kêu sau chậm nhất 15 ngày từ ngày hết hạn nộp HS sẽ có phản hồi cho ứng viên qua vòng gửi xe; mà hết hạn 27/4 ráp đợt nghỉ 30-4;1-5 nên là cứ tình hết hạn 1-5 đi thì phải tầm 15, 16 tháng này mới nhận đc phản hồi bạn ạ. Hì; bạn thi vị trí gì thế?

Tớ nộp vị trí đầu tư tài chính bạn ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back