BIDV BIC tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc đợt 1 năm 2013 [27.04.2013]

Có điểm chưa mọi người thi xong lâu rồi mà im hơi lặng tiếng thế nhỉ.

Vừa được gọi đi phỏng vấn 14h30 thứ 2. Không biết BIC nhà mình lương thế nào nhỉ. Đang tính vào lại sài gòn ai có kinh nghiệm chia sẻ với. Mình thi vị trí chuyên viên kinh doanh.

Vừa được gọi đi phỏng vấn 14h30 thứ 2. Không biết BIC nhà mình lương thế nào nhỉ. Đang tính vào lại sài gòn ai có kinh nghiệm chia sẻ với. Mình thi vị trí chuyên viên kinh doanh.

Chúc mừng bạn nhé. Có ai thi vị trí Đầu tư tài chính được gọi chưa vậy?

hình như t được gọi đi phỏng vấn, đang đi đường không nghe rõ. có ai được gọi chưa?

Có ai đi phỏng vấn chưa vậy? Mọi người vào chém gió cho xôm tý nhỉ ;))

Mình cũng được hẹn phỏng vấn vào sáng mai ở HCM , không biết tuyển bao nhiu chỉ tiêu đây

Chia se cho moi nguoi biet ve bic sai gon nghe. Luong cung 3 tr + hoa hong. moi truong lam viec rat than thien. Lam kinh doanh thi chu yeu la o minh. neu lam nhieu se kiem duoc nhieu tien. O day co anh hieu la 1 tam guong moi nguoi hoc tap.

Chia se cho moi nguoi biet ve bic sai gon nghe. Luong cung 3 tr + hoa hong. moi truong lam viec rat than thien. Lam kinh doanh thi chu yeu la o minh. neu lam nhieu se kiem duoc nhieu tien. O day co anh hieu la 1 tam guong moi nguoi hoc tap.

Vị trí Đầu tư tài chính lương thế nào ak bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên