Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

e cảm ơn ạ. e đang muốn hỏi về tình hình hoạt động bên đấy ạ, e sẽ thử việc 2 tháng trước nên không biết bên đấy chỉ tiêu, áp lực so với các chi nhánh khác thế nào :3
Làm mình nhớ lại thời trước.
Chi nhánh Long Biên là 1 chi nhánh có truyền thống khá lâu đời, trước tách ra từ CN Điện Biên Phủ.
3 năm trước thì sấp mặt, chắc ko xếp thứ 1 thì cũng thứ 2 hệ thống
.
.
.
. từ dưới lên. =))
Nhưng quanh 2 năm nay thì ổn rồi, tuy ko đến mức có số có má nhưng cũng xếp loại tốt or tốt toàn diện.
Lãnh đạo CN đều rất trẻ nên về cơ bản tinh thần khá thoải mái.
GĐ là nam, khá áp lực chuyện khách khứa, bia rượu đấy. Đội RM thì...nữ quyền áp đảo. =))
Áp lực chỉ tiêu chắc chắn có, nhưng nói chung trong 2 tháng thử việc đánh giá tinh thần cống hiến, sự nhiệt tình và sẵn sàng xung trận của em thôi. Còn số liệu chỉ tiêu không thấp là ok.
Chúc em sớm hòa nhập và vui vẻ với công việc.
CN Long Biên mạnh về mấy phong trào văn thể mỹ lắm đấy.

Làm mình nhớ lại thời trước.
Chi nhánh Long Biên là 1 chi nhánh có truyền thống khá lâu đời, trước tách ra từ CN Điện Biên Phủ.
3 năm trước thì sấp mặt, chắc ko xếp thứ 1 thì cũng thứ 2 hệ thống
.
.
.
. từ dưới lên. =))
Nhưng quanh 2 năm nay thì ổn rồi, tuy ko đến mức có số có má nhưng cũng xếp loại tốt or tốt toàn diện.
Lãnh đạo CN đều rất trẻ nên về cơ bản tinh thần khá thoải mái.
GĐ là nam, khá áp lực chuyện khách khứa, bia rượu đấy. Đội RM thì...nữ quyền áp đảo. =))
Áp lực chỉ tiêu chắc chắn có, nhưng nói chung trong 2 tháng thử việc đánh giá tinh thần cống hiến, sự nhiệt tình và sẵn sàng xung trận của em thôi. Còn số liệu chỉ tiêu không thấp là ok.
Chúc em sớm hòa nhập và vui vẻ với công việc.
CN Long Biên mạnh về mấy phong trào văn thể mỹ lắm đấy.
Em cảm ơn nhiều ạ :)) Em sẽ cố gắng hết sức mình.

Lương Mb chi nhánh tỉnh vị tri KHCN mới vào là bnhiu vậy mấy bạn? Bạn nào biết chia sẽ giúp mình nha. Chi nhánh phía nam, tận cùng tổ quốc. :)

Sent from my iPad using U&Bank Mobile app

Cho mình hỏi vị trí cán bộ tài chính (thuộc phòng tài chính kế toán) HO thì thu nhập khoảng bao nhiêu/năm ạ? Thu nhập hiện tại của mình (tất tật) thì khoảng 15-16tr/tháng, tuy nhiên cv nhàm chán quá mình muốn chuyển sang bank để thay đổi. Mong mn cho chút thông tin ạ.

Anh chị cho em hỏi lương của nhân viên Thanh toán quốc tế thì ntn ạ?

các bạn cho mình hỏi lương vị trí thẩm định tại MB với. Cụ thể được thẩm định KHCN, SME, CIB thế nào thì càng tốt ạ :D:D:D

mấy bác ơi, hình như 2017 MB thay đổi cách tính lương thưởng rồi, giở chỉ còn RM là ngon, các vị trí back bị cắt thưởng hết, lễ tết cũng vậy, việc thì áp lực hơn, cần lắm 1 đồng chí MB nào vào đây nói chi tiết cho anh em tường tận đi ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,230
Thành viên mới nhất
caipiaovn200
Back
Bên trên