Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

Tự ta sẽ đi = đôi chân của mình, ko cần nhờ vả ai hết ^^
MB ơi đợi nhé, ta thik cái màu áo xanh của mi :)))

thật không vậy /???? thời buổi kt khó khăn sao đc nhiều vậy ???????

Thời buổi khó khăn nhưng MB thì không thế (có lẽ chỉ nơi đây là ngoại lệ) vì tốc độ tăng trưởng của Bank này chắc các tổ chức khác phải hít khói :))
Đúng là MB - "vững vàng tin cậy" :) mình cũng ước được trở thành 1 thành viên trong đó mà chưa thực hiện được nè :p

Thấy thằng bạn bảo lương chức danh là 5,4 tr thì phải + them lương kinh doanh nữa. Bù lại áp lực chỉ tiêu và áp lực xác thịt (Nhậu nhẹt suốt ngày) =))

Thấy thằng bạn bảo lương chức danh là 5,4 tr thì phải + them lương kinh doanh nữa. Bù lại áp lực chỉ tiêu và áp lực xác thịt (Nhậu nhẹt suốt ngày) =))
Lương chức danh của vị trí chuyên viên sẽ khoảng 5,6 triệu, cộng thêm 2t phụ cấp đắt đỏ, tiền ăn, phụ cấp đi lại (nếu là nữ sẽ thêm 300K ^_^), đến tháng thứ 7 sẽ bắt đầu có lương kinh doanh (thêm khoảng 1t5, mức này sẽ tăng dần).
Ngoài ra mức thưởng rất hấp dẫn, năm vừa rồi mỗi nhân viên trên hội sở được thưởng khoảng 10-12 tháng lương chức danh :D

Bạn nên trông chờ vào lương chức danh 5 tr và phụ cấp thì hay hơn. Thưởng theo lương chức danh * xếp loại -> không nhiều như mọi người nghĩ đâu. Nếu chi nhánh ko có lợi nhuận ( nợ quá hạn nhiều) thì ko có lương KD cũng ko có thưởng chi nhánh. Chưa kể nếu bạn xếp loại TB hoặc là kém thì tỷ lệ thưởng và lương kinh doanh thấp. Bật mí thêm, tỷ lệ trung bình và kém rất nhiều

Nếu chỉ tiêu là thế mà huy động không đủ thì sao hả các bác, liệu nó có cho die luôn ko nhỉ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back
Bên trên