Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

Ban Cuteboy chac lam QHKH hay GDV day nhi, nhieu vi tri trong ngan hang luong cao lam. He he

2 tháng thử việc: 8,2 triệu
4 tháng tiếp theo: 9,3 triệu
6 tháng tiếp theo: 10,5 triệu
tháng 13 trở đi: 12 triệu
Thưởng tết, quý, các ngày lễ trong năm

Thông tin của mình đó =))

- - - Updated - - -

Ban Thuhang28 noi giong cac chi Chuyen vien Tuyen dung cua ngan hang MB the

Các vị trí yêu cầu trên 2 năm kinh nghiệm thì 2 tháng thử việc sẽ được khoảng 8-9tr, hưởng 100% lương chức danh, tuy nhiên lương kinh doanh thì sẽ theo quy định chung của ngân hàng, sau 18 tháng mới được 100%.
Ngân hàng sẽ chia rất nhiều mức đánh giá hiệu quả làm việc, nếu bạn làm tốt thì lương sẽ rất cao.
Mức lương đưa ra của chủ đề này chỉ với vị trí SME chưa có kinh nghiệm

Ban Cuteboy chac lam QHKH hay GDV day nhi, nhieu vi tri trong ngan hang luong cao lam. He he

- - - Updated - - -

Ban Thuhang28 noi giong cac chi Chuyen vien Tuyen dung cua ngan hang MB the

Mình đang thất nghiệp bạn ơi hix hix :(( ... chỉ là mình nâng mức của bạn lên chút ... cho ace đổ xô vào MB thui :))

2 tháng thử việc: 8,2 triệu
4 tháng tiếp theo: 9,3 triệu
6 tháng tiếp theo: 10,5 triệu
tháng 13 trở đi: 12 triệu
Thưởng tết, quý, các ngày lễ trong năm

Thông tin của mình đó =))
cha nội này bơm cũng ác oh chớ...cọi chừng đi tù vì đưa thông tin sai lệch nghe bác :))

Em trai mình làm SME của MB- CN Hai Bà Trưng. Mình xác nhận thông tin trên là chuẩn nhé. híc. Nhưng làm việc vất vả lắm. :-&

Bạn cho mình hỏi muốn ứng tuyển vào kiểm soát viên MB thì thi môn gì vậy,Mình chưa có Kn kiểm soát,nhưng đã có nghiệp vụ kế toán 2 năm.

Em trai mình làm SME của MB- CN Hai Bà Trưng. Mình xác nhận thông tin trên là chuẩn nhé. híc. Nhưng làm việc vất vả lắm. :-&
Em bạn đùa thôi. Mình làm ngay dưới chân hội sở đây mà kô được cái mức đó đâu ạ. Thử việc SME đc có 5.4 thôi nhá. Lấy đâu ra 8.1 hở bạn. Có cần mình đưa cái Offer letter xem ko? Làm thì vất vả thật, cơ mà lương, thưởng cũng bõ công. Têt dương cũng đut túi 15 - 20 tr các khoản. Hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên