Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

Sếp mình nhân viên hoàn thành chỉ tiêu rồi còn muốn vượt chỉ tiêu, đứa vượt ít hơn thì lại đem so sánh với người vượt cao hơn, không có điểm dừng ấy, gây áp lực cho nhân viên kinh khủng. :(

Các tiền bối có kinh nghiệm trả lời giúp em thắc mắc sau với ạ!!
Em có pv 01 vị trí chuyên viên hội sở đợt vừa rồi. Vị trí này tuyển 1-2 ng ( hôm pv em có hỏi ban tuyển dụng) Mail kqe vừa nhận được báo là em phù hợp với vị trí nhưng nhu cầu tuyển dụng đã đủ nên bảo lưu trong 6 tháng và chờ cơ hội tuyển dụng sau.
Các anh/chị xem giúp em đây có phải mail cảm ơn lịch sự của NH không thôi hay trong trường hợp khác mình vẫn còn cơ hội với MB ở vị trí này? Em cảm ơn nhiều ạ!!

Các tiền bối có kinh nghiệm trả lời giúp em thắc mắc sau với ạ!!
Em có pv 01 vị trí chuyên viên hội sở đợt vừa rồi. Vị trí này tuyển 1-2 ng ( hôm pv em có hỏi ban tuyển dụng) Mail kqe vừa nhận được báo là em phù hợp với vị trí nhưng nhu cầu tuyển dụng đã đủ nên bảo lưu trong 6 tháng và chờ cơ hội tuyển dụng sau.
Các anh/chị xem giúp em đây có phải mail cảm ơn lịch sự của NH không thôi hay trong trường hợp khác mình vẫn còn cơ hội với MB ở vị trí này? Em cảm ơn nhiều ạ!!
Nói trắng ra thì đây là mail cảm ơn lịch sự của NH bạn ah. Mình nghĩ không nên trông chờ làm gì và nên tự tạo cơ hội mới cho mình :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,441
Thành viên mới nhất
Văn Phong97
Back
Bên trên