Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

Các bác cho em hỏi thưởng của MB cn tỉnh bây giờ ntn ạ :v
Mà nghe bảo giờ không còn lương kinh doanh là sao ạ :(

mấy bác cho hỏi lương nhân viên tập sự thì thế nào, và nếu tập sự đạt ( bao lâu ) thì sao đó sẽ thế nào nữa

mấy bác cho hỏi lương nhân viên tập sự thì thế nào, và nếu tập sự đạt ( bao lâu ) thì sao đó sẽ thế nào nữa
Tập sự thì lương 1tr5 đến 2tr hay sao ấy, đạt chỉ tiêu thì đc thưởng thêm nữa
Nếu sau 3 tháng tạp sự không phát sinh giao dịch thì chấm dứt hợp đồng, nếu đạt thì thêm 3 tháng nữa. Sau 6 tháng pv lại ok thì thêm 2 tháng thử việc và 6 tháng học việc nữa

Tập sự thì lương 1tr5 đến 2tr hay sao ấy, đạt chỉ tiêu thì đc thưởng thêm nữa
Nếu sau 3 tháng tạp sự không phát sinh giao dịch thì chấm dứt hợp đồng, nếu đạt thì thêm 3 tháng nữa. Sau 6 tháng pv lại ok thì thêm 2 tháng thử việc và 6 tháng học việc nữa
Căng nhỉ

Tiền nào của đó các bác ah, em ở chi nhánh nhỏ áp lực kinh khủng...nhức đến nỗi 1 tháng không khỏi chứng nhức đầu đi khám bác sĩ phán làm việc cao độ gây ra chứng thiếu máu não do mạnh máu không bơm lên não hahaha potay.
Doanh số dư nợ báo cáo từng tuần các bác ơi,,,,,,,,,,,,,,,
Cộng thêm CBQL trực tiếp không cần biết nhân viên làm gì, đang kiểm soát sau các hồ sơ cũ hay đang làm hồ sơ hay đang bùa cho các hồ sơ xấu thành đẹp để được giải ngân (trên quan điểm biết KH khả thi), em ghét nhất là làm hồ sơ vay mà nói phóng vì nó khó kinh khủng, cha sao cho hết chỗ hở haizzzz
Em bị dị ứng câu nói thế này từ TP: "Em đang làm gì đó?" mặc dù biết mình đang đánh máy cạch cạch làm tờ trình, mịa cảm thấy bị xúc phạm.
Nói thật làm MB chứ em vẫn đang theo dõi thông tin tuyển dụng này nọ vì cảm thấy quá mệt mỏi ở cái vị trí chạy doanh số từng ngày này rồi, chưa được thì ước...đời là thế haizzzz....
Bạn làm chi nhánh nào thế?

bạn phuongnguyen137 là nv mới khối VH HO ah, b ở bp nào thế? lương offer của b là bn?

Lương cơ bản là 6.480.000 như các vị trí RM. phụ cấp ít hơn, lương kinh doanh tất nhiên là cũng ít hơn. nhưng ko chênh lệch lớn lắm.
cho m hỏi mức lương này là cho ng có kinh nghiệm chưa hay mới đi làm? có kinh nghiệm thì bao nhiêu năm rồi b nhỉ :)

cho m hỏi mức lương này là cho ng có kinh nghiệm chưa hay mới đi làm? có kinh nghiệm thì bao nhiêu năm rồi b nhỉ :)
có kinh nghiệm 1 năm trở lên bạn ạ. còn nếu mới tinh thì đc 85% lương trong 2 tháng thử việc. lương kinh doanh thì hợp đồng 1 năm mới đc nhé nói chung là sẽ có bang luong cho các bạn lúc bắt đầu nhân việc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,730
Thành viên mới nhất
ThietKeWebTerus
Back
Bên trên