Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

Các comment trên này mình đều thấy nói về CV QHKH. Cho mình hỏi có ai biết về mức lương cũng như chỉ tiêu huy động của bộ phận back office MB không (Vd: CV chuyển tiền quốc tế, CV Swift và đối soát), bật mí cho anh em với. Các vị trí B.O chắc tập trung nhiều vào chuyên môn thôi, chỉ tiêu áp k cao lắm đúng k? [-(^:)^^:)^ Tks các UBers nhé :)
Em cũng thắc mắc vấn đề này :(

mình không móc đâu ra người thân để huy động nên chỉ nhắm vào vị trí Kế toán NH thôi :)>-

Mình là sinh viên luật năm cuối (t7 ra trường) vừa phỏng vấn ở AMC thuộc MB bank. Mình đã đi thực tập tại vp luật gần 1 năm nên ko phải thi. Phỏng vấn cũng ok. Nói chung là tốt. 4/6/2013 bắt đầu học việc. Có điều là lương học việc cực thấp 1,5 triệu. Trong khi hồi đi thực tập mình làm part time đã được 2 triệu. Nản kinh khủng.
Trước mình có đi thi ở HD bank, hnay mới thông báo hẹn mai đi phỏng vấn.
Ko biết nên học việc ở MB bank không nữa. Ai có kinh nghiệm học việc cho mình hỏi mức lương, với thời gian thế nào với.
THân!

vào đây nhìn mức lương mà khủng quá đi mất, mình ra trường thi mãi vào ngân hàng mà chẳng đỗ.thôi kiếm công việc ngoài.thấy các bạn kêu lương cao nhưng áp lực cũng cao. còn mình thì lương 5tr, ngày làm vừa làm vừa chơi, chắc khoảng 4 tiếng ngày :))
không biết nên vui hay buồn nữa ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back