BAOVIET Bank tuyển dụng nhiều vị trí tại HN, HCM và 1 số tỉnh [21/03/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hả,1 năm á.toi oy :((

Hj, Hình như ở đây là nếu mình đấ apply 1 lần và qua vòng hồ sơ, đc thi tuyển và PV nếu ko được thì họ sẽ lưu giữ hs của mình trong 1 năm, trong khoảng thời gian này ko được gửi lại (ko biết gửi vị trí # đc ko hay là cùng vị trí đó nữa :( ) Thấy như ACB là 3 tháng, HD là 6 tháng :D

mềnh thề là mềnh chưa qua cái vòng loại hồ sơ của NH nè lần nào :(
Hình như cũng chưa thấy ai chia sẻ đc kinh nghiệm j về thi vào BV tại các diễn đàn[-(

Híc! Đòi hỏi kinh nghiệm nhiều quá, đã nộp mấy lần nhưng cũng k qua được vòng gửi xe. Mún thi thử xem thế nào nhưng k có cơ hội

Có cơ hội cho mình không đây khi mình chuyển từ chuyên ngành khác qua NH. Con đường banker thật là gian nan
Nhưng được cái bên BVBank được nộp online nên cũng không khó khăn trong khoản nộp hồ sơ lắm. Vote! :p

Hj, Hình như ở đây là nếu mình đấ apply 1 lần và qua vòng hồ sơ, đc thi tuyển và PV nếu ko được thì họ sẽ lưu giữ hs của mình trong 1 năm, trong khoảng thời gian này ko được gửi lại (ko biết gửi vị trí # đc ko hay là cùng vị trí đó nữa :( ) Thấy như ACB là 3 tháng, HD là 6 tháng :D
ACB là 6 tháng đấy bạn ạ.

sao yêu cầu kinh nghiệm cao thế nhỉ, tối thiểu 2 năm cơ ah :-ss........thôi hay cứ nộp nhỉ, may rủi :D

ko biết nộp hồ sơ onl có được gọi ko nhỉ?? mình nộp bảo việt nhiều lần mà chả thấy gọi gì
ừa, cứ nộp rồi chờ đợi mà đã gần năm rồi, mà kinh nghiệm vẫn = 0 bạn à, hic hic

---------- Post added 14-03-2012 at 10:37 AM ----------

Mình mới đi nộp hồ sơ rùi không bít có qua vòng hồ sơ ko?
hic, SV mới ra trường chưa có kinh nghiệm đi nộp hồ sơ cứ như chơi đề, may thì được, còn bt thì hồ sơ toàn đi k trở lại, hic hic

mình không có giao tiếp được bằng tiếng anh. hik. sao bi giờ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216