Bankers làm gì khi rời office?

1 ngày bình thường của 1 tuần bình thường:
6g45: đánh răng rửa mặt
7g30: đến nơi làm việc
11g30 - 13g: ăn trưa, uống cafe
18g: về đi nhậu
21g: nhậu tăng 2
22g30: massage hoặc nhậu tiếp tăng 3 8-}
0g: về nhà ngủ :-|

mình thích hết giờ làm về nhà chơi với chó và chăm sóc vườn cây. ao ước mãi... nhưng mà mình đã ở trọ cả 10 năm nay rồi, ko có chó và cũng ko có vườn cây. Đi làm về lo ăn rồi lo ngủ thôi. haizzz....

Mình về nhà là ngủ thẳng cẳng, chả còn thời gian mà tán gái nữa cơ. Ấy vậy mà chỗ mình làm toàn các chị già nên mình cũng chả có hi vọng gì lắm về việc tìm được gf trong vài năm tới :(

Đúng là hơi khó.. Cảm giác về nhà sau một ngày làm việc khá mệt nhọc.. Hôm rảnh rang cuối tuần thì chẳng biết đi đâu. Lượn phố phường Hà Nội, cafe, bạn gái.. Cũng vui nhưng không tìm được niềm vui đích thực..
Làm việc áp lực cũng có cái vui.. Nhưng về nhà rồi thì lại chẳng biết làm cái gì..

Đôi lúc cảm giác cuộc đời trôi qua rất là tẻ nhạt. Cứ trôi đều đều, ngày làm, tối fb + pes, đêm ngủ, cuối tuần trà đá + bia và bi.a; các b ở Hn có biết trung tâm nào vui vui t tham gia với, liên quan đến tiếng anh thì càng tốt, vừa học xong khóa tiếng anh h nghỉ bùn quá :(

Thời gian của mình thì thế này:
Sáng 7h dậy vệ sinh cá nhân, ăn sáng ở nhà, đưa con đi học sau đó đi làm. Vợ thì chuẩn bị cơm, mang đi làm ăn trưa tại Vp luôn.
Chiều thì 5h là về đi đón con, sau đó về giúp vợ don dẹp nhà cửa, chơi với con cho vợ nấu cơm, ăn xong rửa bát giúp vợ. khi xong tất cả mọi việc thì cho vợ con đi chơi một lát rồi về đi ngủ hôm sau dậy đi làm.
Mình thì một tuần đi đá bóng 1 đến 2 trận thôi, còn lại là ở nhà, không tụ tập, la cà quán xá!:D

Ối giời, mình đang thấy quá nhàm chán đây. Sáng mở mắt ra là đi làm, tối về cơm nước, ăn uống, và ngủ. Hết ngày. Muốn đi học một cái j đó nhưng ko có động lực, thế mới buồn chứ :(

mình thì đang cố sắp xếp thời gian cho tình cảm - công việc - học tập - sức khỏe .... bộn bề quá T_T

Đúng là hơi khó.. Cảm giác về nhà sau một ngày làm việc khá mệt nhọc.. Hôm rảnh rang cuối tuần thì chẳng biết đi đâu. Lượn phố phường Hà Nội, cafe, bạn gái.. Cũng vui nhưng không tìm được niềm vui đích thực..
Làm việc áp lực cũng có cái vui.. Nhưng về nhà rồi thì lại chẳng biết làm cái gì..
Lấy vợ đi bạn , sẽ có ngay niềm vui đích thực =))

Tìm những người bạn có thể tâm sự, hoặc tán gẫu, sẽ thoải mái hơn rất...nhiều>>^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,645
Thành viên mới nhất
kg888nhacai
Back
Bên trên