NH.Nước ngoài Bank of Tokyo-Mitsubishi UFJ, Hanoi Branch tuyển dụng Receptionist Cum General Administration Staff

mọi người cho hỏi nhanh. NH đang tuyển vị trí lễ tân, không thấy yêu cầu giới tính. không biết có tuyển Nam không nhỉ?

bạn ơi lịch thi viết up trên web hay người ta có gọi trực tiếp cho mình không b? mìh nộp hồ sơ rùi mà chưa thấy phản hồi gì cả
:p BTMU không có web chính thức ở VN mà. Họ gọi trực tiếp cho ứng viên thôi. Có lẽ sau khi hết hạn hồ sơ 1 tuần thì gọi thi, chưa hết hạn mà bạn :)

Cậu ơi cậu đc gửi mail hay đc gọi điện vậy? Mới hôm qua hết deadline mà NH đã contact r cơ ah, làm việc nhanh nhẹn thật :))

Tớ ko cậu ạ, tạch r cũng nên. ko biết họ lọc hồ sơ trên tiêu chí j nhỉ, tớ thấy mình làm CV vs cover letter cũng cẩn thận, chắc là svien năm cuối chưa có kinh nghiệm j :(

t cũng SV năm cuối nè @@, cũng k biết thế nào, chắc gọi từng đợt nhỏ một đấy, cậu nộp lâu chưa? gửi trực tiếp hay qua bưu điện?

tớ nộp hôm kia ý :p. t nộp qua Vietnamworks, ko biết là họ đã check chưa. c nộp theo hình thức nào vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên