Bạn sẽ chọn làm việc ở phòng ban nào trong ngân hàng

Nếu như bạn có khả năng , hoặc là bạn được tuyển thẳng hoặc bạn có thể được lựa chọn bộ phận để làm việc thì bạn sẽ chọn làm việc ở bộ phận nào ? Mỗi bộ phận đều có đặc thù và có những ưu nhược điểm và tùy thuộc vào sở thích cá nhân và trình độ mỗi người. Hãy cùng chia sẻ cảm nghĩ và công việc của các bộ phận nhé

1. Phòng Kế toán - Giao dịch
2. Phòng Tín Dụng
3. Phòng Tổng hợp
4. Phòng Kiểm Tra, kiểm toán
5. Phòng hành chính, nhân sự
.......

Mỗi bank có các phòng ban riêng, mỗi phòng ban lại có các bộ phận riêng phù hợp với đặc thù của từng phòng, cùng chia sẻ nhé

Tín dụng quá đông. Các bạn có hiểu gì về tín dụng không mà chọn nhiều như vậy? Biết tín dụng khó khăn lắm không?..#*&^#%(&... mình cũng nằm trong số đó ~:>

Tín dụng quá đông. Các bạn có hiểu gì về tín dụng không mà chọn nhiều như vậy? Biết tín dụng khó khăn lắm không?..#*&^#%(&... mình cũng nằm trong số đó ~:>

Bạn hiểu gì về tín dụng vậy ??? :))))
1 Vote cho Treasury, FX

mình thích phòng nhân sự :"> và mình biết rằng sinh viên ra trường chỉ có 1% vào ngay phòng này làm

Mình thích nhất là kinh doanh ngoại hối và vàng, hoặc kinh doanh phái sinh, vừa đầu cơ vừa bảo hộ rủi ro. Không biết khi nào Nhà nước mới cho cá nhân kinh doanh ngoại hối như chứng khoán nhỉ

tín dụng là liên quan tới tiền rùi

- - - Updated - - -

ko biet bang kha ve linh vuk tai chinh ngan hang thi xin viek kho khan lam ko nhỉ????????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên