Bạn nào phỏng vấn cá nhân bên Techcombank thì vào đây nhé !!

Tình hình là mình vừa nhận được 1 cuộc điện thoại của Techcombank thông báo đã vượt qua vòng phỏng vấn nhóm và tiếp theo sẽ bước vào vòng phỏng vấn (theo mình) là gay go nhất : Phỏng vấn cá nhân. Nên bi giờ mình lập nên thread này để cho tụi mình có không gian riêng để trao đổi về những câu hỏi mà các anh/chị ở bên Tech có thể hỏi tụi mình khi phỏng vấn. Rất mong các bạn đóng góp ý kiến nhé. ^^. Các bạn phỏng vấn rồi thì nhớ review cho tụi mình câu hỏi nhé. Thanks các bạn nhiều nhiều..
P/s: mình sẽ phỏng vấn vào 9h30 3/1 vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ. Các bạn nào phỏng vấn cùng đợt (hay khác đợt) thì tụi mình làm quen nhé ^^

mình ở HÀ NỘI chiều qua mới nhận được SMS báo chiều nay đi PV VÒNG 2 - CV TTTM
tưởng ai tạch, ai qua có hết rồi mà giờ vẫn còn được đi phỏng vấn tiếp. he
Bạn ơi, thế bạn mọi hôm pv vòng 2 ngày mấy thế? Lúc đầu bạn đăng kí vị trí nào?

Mình đk TTTM từ đầu mà, đây là lần đầu đi PV vòng 2 đấy chứ! Làm gì có mọi hôm nào.
Uh, t tưởng là bạn nhận được mail trượt cái kia rồi mời đi pv vị trí khác. Nhưng bạn cũng đăng kí chương trình thực tập sinh chứ j? Bạn pv nhóm hôm nào?

Uh, t tưởng là bạn nhận được mail trượt cái kia rồi mời đi pv vị trí khác. Nhưng bạn cũng đăng kí chương trình thực tập sinh chứ j? Bạn pv nhóm hôm nào?
lâu lắm rồi bạn ạ, cũng không nhớ rõ ngày nhưng từ tháng 12/2013 cơ

mình ở HÀ NỘI chiều qua mới nhận được SMS báo chiều nay đi PV VÒNG 2 - CV TTTM
tưởng ai tạch, ai qua có hết rồi mà giờ vẫn còn được đi phỏng vấn tiếp. he

Cậu ơi, mình chiều nay 5h được tech hẹn đến pv cũng CV TTTM. Cậu có thể cho mình biết vòng 1 ngta hỏi những gì không? PV nhóm hả cậu

Xem lại mail và thấy rằng tất cả các mail:
Mail mời thi test 18/12 (thứ 4)
Mail mời thi pv nhóm 24/12 (thứ 3)
Mail mời pv cá nhân 31/12 (thứ 3)
Hôm nay là thứ 3, ngày mai là thứ 4. Mail ơi :oops:

Mình đi làm hồ sơ rùi nè, phân địa điểm luôn rùi, nhưng mà mỗi cái vị trí thực tập đã thay đổi huhu .Mình ở tp hcm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên