Bạn nào phỏng vấn cá nhân bên Techcombank thì vào đây nhé !!

Tình hình là mình vừa nhận được 1 cuộc điện thoại của Techcombank thông báo đã vượt qua vòng phỏng vấn nhóm và tiếp theo sẽ bước vào vòng phỏng vấn (theo mình) là gay go nhất : Phỏng vấn cá nhân. Nên bi giờ mình lập nên thread này để cho tụi mình có không gian riêng để trao đổi về những câu hỏi mà các anh/chị ở bên Tech có thể hỏi tụi mình khi phỏng vấn. Rất mong các bạn đóng góp ý kiến nhé. ^^. Các bạn phỏng vấn rồi thì nhớ review cho tụi mình câu hỏi nhé. Thanks các bạn nhiều nhiều..
P/s: mình sẽ phỏng vấn vào 9h30 3/1 vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ. Các bạn nào phỏng vấn cùng đợt (hay khác đợt) thì tụi mình làm quen nhé ^^

Mình phỏng vấn RBO sáng 6/1 . Vào 1 lần 2 người, mình với 1 bạn nữ nữa, Hội đồng thì gồm 2 người, 1 người bên nhân sự với 1 người giám đốc chi nhánh. Giới thiệu bản thân. em nghĩ mình có điểm mạnh gì, điểm yếu gì, công việc partime thế nào.
Mấy bạn cho mình hỏi lúc phỏng vấn, giám đốc chi nhánh có ghi trên 1 tờ giấy, trong đó có mấy cột như ngoại hình, vị trí ứng tuyển.... mình thấy lúc mình vào, nhỏ bạn kia thì chả thấy ghi gì, mình thì thấy chú giám đốc chi nhánh ghi mình ở mấy cột đó số 3 4 gì đấy @@. có ai biết ko?
Bạn tinh mắt thật đấy :D, các cột đấy note về ngoại hình, kỹ năng và quyết định chọn hay không? Thường thì sau khi PV sẽ ghi lại liền chứ sợ quên, nên lúc bạn vừa vào mà thấy ghi thì là đánh giá của người trước bạn, còn ghi đánh giá bạn thì lúc đấy bạn đã ra ngoài rồi

Bạn tinh mắt thật đấy :D, các cột đấy note về ngoại hình, kỹ năng và quyết định chọn hay không? Thường thì sau khi PV sẽ ghi lại liền chứ sợ quên, nên lúc bạn vừa vào mà thấy ghi thì là đánh giá của người trước bạn, còn ghi đánh giá bạn thì lúc đấy bạn đã ra ngoài rồi

Anh/chị ơi cho em hỏi là khu vực Hà Nội thì bao giờ có kết quả phỏng vấn ạ?

Chia sẻ thêm với các bạn là cơ hội trở thành NV chính thức đợt này rất cao, vì những nơi nhận các bạn vào thực tập đều đang thiếu người. Chỉ cần các bạn qua vòng tuyển dụng, và có thêm 3 tháng thể hiện những gì bạn nói lúc PV thì việc vào chính thức là chắc chắn
anh/chị cho em hỏi kết quả lần phỏng vấn này sẽ thông báo danh sách lên web chứ, hay vẫn như hình thức cũ như mấy vòng trước là sms và mail ạ?
Em cảm ơn. :)

Không phải của người trước đâu, lúc em vào chú giám đốc hỏi tên đầu tiên để ghi vào tờ giấy đó, chắc ko nghe rõ tên em lúc em trả lời nên chú ấy có hỏi lại lần 2 để ghi cho đúng nữa mà :p . Lúc em trả lời thì đôi lúc chú cúi xuống viết 3 rồi 4 rồi 4 gì đó trên cái hàng ngang có tên em. Em chỉ thấy cột cuối cùng là vị trí ghi RBO, cột kế cuối là ngoại hình còn mấy cột trước thì bị mấy chai nước lavie che mất nên ko thấy :p:p. Chú chấm ngay lúc mình trả lời luôn:eek:. Cho em hỏi là sao bạn em có người nói là lúc phỏng vấn ko note gì hết, còn em thì thấy vậy??? Hay là ở hội đồng của em mới ghi như vậy ạ :(

Đợi chờ mỏi mòn :-< Không biết bao giờ có kết quả ở HN nhỉ? Có ai thi vị trí RM hội đồng "hội trường" ko?

cho mình hỏi còn đợt ở HN còn đợt p.vấn cá nhân nào nữa k thế? mình p.vấn nhóm hôm 30/12 đến h vẫn k có mail hồi âm thì chắc là out rồi, chán quá đi :(,

cho mình hỏi còn đợt ở HN còn đợt p.vấn cá nhân nào nữa k thế? mình p.vấn nhóm hôm 30/12 đến h vẫn k có mail hồi âm thì chắc là out rồi, chán quá đi :(,
ban aplly vi tri gi. Nhung vi tri back thi chua pvan dau, con font nhu QHKH va GDV thi pvan xong roi (o Ha Noi)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên