Bạn nào đã tham gia phỏng vấn Thực tập viên tiềm năng rồi - Sacombank rồi cho mình hỏi "1 Tí" ^^!

Chào các bạn!

Các bạn ráng giúp mình nha - khoảng 3 phút thôi :)

Hjx, tuần sau mình đi phỏng vấn thực tập tiềm năng rùi, mà h không định hình được là Sacombank sẽ hỏi những gì!

Có bạn nào đi rồi cho mình xin Các câu hỏi mà các bạn được hỏi trong vòng phỏng vấn.

Chỉ ghi các câu hỏi thôi đề tiết kiệm thời gian mấy bạn, mình muốn tổng hợp nhiều bạn để đoán cách hỏi chung của họ.

:) Chân thành cám ơn các bạn nhiều lắm ^^!

Mà nếu được nhận vào thực tập sinh tiềm năng thì mình có đc qua lớp đào tạo nào của STB ko nhỉ? Ctrinh này khác gì so với chtr thực tập bình thường ?
Có bạn ạ đi học 1 tháng rồi mơi được thực tập ở STB
Sáng nay m nhận dược điện thoại của phòng nhân sự STB tại hộ sở chính báo là đỗ TTVTN rồi và yêu cầu chuyển phát nhanh bổ sung hồ sơ vào hội sở chính ..

TTVTN thì được làm như 1 nhân viên ngân hàng thực thụ , có lương nhưng hình như 3 triệu sau cả đợt thực tạp thôi ạ ^^ VS cả thấy bảo đỗ TTVTN là 50% đã trở thành nhân viên của STB .Trong quá trình tt thể hiện tốt và phù hợp vs họ là ok .Trường mình năm ngoái có 1 chị giờ cũng đag là gdv của STB sau khi là TTVTN

Sacombank chủ yếu hỏi bạn về vấn đề mối quan hệ, có nghĩa là quan hệ của bạn với các đơn vị có thể mang ds huy động và tăng cường cho vay cho sacombank

^^ cũng chưa chắc bạn ơi vì m đọc thấy bảo bên STB có nhiều trường hợp yêu cầu bổ sung hồ sơ xong ko thấy gọi.M cũng đag mung lung và hoang mang style lắm ^^
Đến nước đấy mà còn bị bỏ boom thế thì quá nhọ. Chắc c ko đen đến thế đâu :-j Yên tâm ăn mừng đi ;))

mấy bạn ơi, cho mình hỏi trong hồ sơ phỏng vấn TTVTN Sacombank có bảng thông tin sinh viên thì bảng này theo mẫu sacombank mà mình không biết nó ở chỗ nào nữa? có ai biết hay có link gửi mình i, mình chỉ có bảng thông tin sinh viên file excel nhưng photo ra thì mất chữ tùm lum mà còn chữ nhỏ xíu, không biết là Bảng thông tin sinh viên là bảng nào? Cảm ơn nhiều!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,409
Thành viên mới nhất
ttlong315
Back
Bên trên