Bạn nào đã tham gia phỏng vấn Thực tập viên tiềm năng rồi - Sacombank rồi cho mình hỏi "1 Tí" ^^!

Chào các bạn!

Các bạn ráng giúp mình nha - khoảng 3 phút thôi :)

Hjx, tuần sau mình đi phỏng vấn thực tập tiềm năng rùi, mà h không định hình được là Sacombank sẽ hỏi những gì!

Có bạn nào đi rồi cho mình xin Các câu hỏi mà các bạn được hỏi trong vòng phỏng vấn.

Chỉ ghi các câu hỏi thôi đề tiết kiệm thời gian mấy bạn, mình muốn tổng hợp nhiều bạn để đoán cách hỏi chung của họ.

:) Chân thành cám ơn các bạn nhiều lắm ^^!

Chắc còn tùy vị trí gì ấy, như mình năm ngoái pv giao dịch viên, họ hỏi là sao e thích vị trí này, e biết vị trí này làm gì, nếu cho e bán hàng thì e làm như thế nào. Như một số bạn mình thi QHKH thì hỏi sao e học ngành này mà thi vị trí này,(chuên ngành mình Thanh toán quốc tế), e thấy vị trí này làm gì, cần những gì, vị trí này đi nhiều lắm con gái sao không làm giao dịch viên, định hướng tương lai là gì, em có ny chưa =))))

Hjx, z là sao bà con, mình đăng kí Chuyên viên khách hàng á :)

Bạn nào đi rùi chia sẽ với !!!!!!!! Help meeeeeeeee :D

Chào các bạn!

Các bạn ráng giúp mình nha - khoảng 3 phút thôi :)

Hjx, tuần sau mình đi phỏng vấn thực tập tiềm năng rùi, mà h không định hình được là Sacombank sẽ hỏi những gì!

Có bạn nào đi rồi cho mình xin Các câu hỏi mà các bạn được hỏi trong vòng phỏng vấn.

Chỉ ghi các câu hỏi thôi đề tiết kiệm thời gian mấy bạn, mình muốn tổng hợp nhiều bạn để đoán cách hỏi chung của họ.

:) Chân thành cám ơn các bạn nhiều lắm ^^!
a có kinh nghiệm chỉ lại e với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back