BacABank BacABank tuyển dụng NV Tín dụng tại Hà Nội [05.08.2013]

tớ cũng chi nhánh Hà Thành nè bạn :D , mùng 10/2 đi làmo_O
Bạn ơi chi nhánh Hà Thành là ở đâu thế, mình được gọi đi làm ở Chi nhánh Cầu Giấy ở Hoàng Quốc Việt, hic, nhà hơi xa HQV tẹo, ở Hà Thành chắc là gần hơn, thía mà bị lôi lên trên kia, hic hic. chẳng bít nữa.
Mình cũng đang chờ mail để xem cụ tỉ như thế nào, chứ chị í gọi chỉ báo đỗ mà không nói cụ thể gì hơn, đợi mail vậy
Mọi người ơi Bắc Á có phải đi làm thứ 7 ko zị. lương Tín dụng bên í thế nào các mem, chém gió tý trong lúc chờ đợi

m cũng rất muốn biết chế độ bên bắc á thế nào, lương thưởng vs thử việc, chỉ tiêu ra sao. m đang làm bên Oceanbank rùi nên lựa chọn cũng rất khó

Bạn ơi chi nhánh Hà Thành là ở đâu thế, mình được gọi đi làm ở Chi nhánh Cầu Giấy ở Hoàng Quốc Việt, hic, nhà hơi xa HQV tẹo, ở Hà Thành chắc là gần hơn, thía mà bị lôi lên trên kia, hic hic. chẳng bít nữa.
Mình cũng đang chờ mail để xem cụ tỉ như thế nào, chứ chị í gọi chỉ báo đỗ mà không nói cụ thể gì hơn, đợi mail vậy
Mọi người ơi Bắc Á có phải đi làm thứ 7 ko zị. lương Tín dụng bên í thế nào các mem, chém gió tý trong lúc chờ đợi

chi nhánh Hà Thành ở đường Nguyễn Thị Định bạn ah. đâu lối Trung Hòa Nhân Chính ý. tớ có đứa em họ cũng làm Bắc Á nhưng làm ở bộ phận back - Khối vận hành thẻ, em tớ bảo lương thử việc là 4- 4,5 tr ở vị trí đó. còn vị trí tín dụng thì tớ ko biết:D:D

Các bạn có ai biết chế độ đãi ngộ, lương thưởng, môi trường làm việc Bắc Á Hà Nội như thế nào không?

chi nhánh Hà Thành ở đường Nguyễn Thị Định bạn ah. đâu lối Trung Hòa Nhân Chính ý. tớ có đứa em họ cũng làm Bắc Á nhưng làm ở bộ phận back - Khối vận hành thẻ, em tớ bảo lương thử việc là 4- 4,5 tr ở vị trí đó. còn vị trí tín dụng thì tớ ko biết:D:D
Các bạn đi làm rồi cho t hỏi chế độ đãi ngộ, lương thưởng, môi trường làm việc Tín Dụng bên Bắc Á HN cho t biết với. Thanks bạn trước nhá :)

hi cảm ơn bạn nha. Tín dụng thường lương cao hơn back, nếu vậy chắc cũng tầm 7tr khi chính thức nhỉ, có làm thứ 7 ko zị cậu, đợt rồi cậu có được đi pv bên vietcom ko zị. đã ai nhận được mail chưa ta

Các bạn có ai biết chế độ đãi ngộ, lương thưởng, môi trường làm việc Bắc Á Hà Nội như thế nào không?
mình cũng đang hóng cái này, nếu mà được nghỉ thứ 7 thì tốt quá, hí hí. Chi nhánh Kim Liên là ở đâu zị bạn, vào cùng nhưng cũng mỗi người 1 chi nhánh khác nhau nhỉ, điểm danh xem được bao nhiêu bạn được gọi ở Bắc Á đợt này nhá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back
Bên trên