BacABank tuyển dụng Chuyên viên kinh doanh tại Hà Nội, Huế, Đà Nẵng và HCM [31.05.2012]

Các bạn chú ý: Ngày hết hạn 31.07 cơ mà :)) Lúc đó mấy bạn năm cuối cũng có bằng rồi đó :D

Ngân hàng này vào làm chỉ tiêu huy động với cho vay là bao nhiêu hả các bạn ơi. Mà ko biết có chỉ tiêu ko nữa.

---------- Post added 14-05-2012 at 11:56 PM ----------

Chán roài, sau cái vụ lượn lờ 60 Lý Thái Tổ mất bộ hồ sơ với ít nhất là 5 tờ giấy có dấu đỏ công chứng mà ko được gọi phỏng vấn :))
Ủa là ngày trước bạn cũng thi vào ngân hàng này à? Chắc tại ko phù hợp tiêu chí từ vòng xét hồ sơ chăng?

Chán roài, sau cái vụ lượn lờ 60 Lý Thái Tổ mất bộ hồ sơ với ít nhất là 5 tờ giấy có dấu đỏ công chứng mà ko được gọi phỏng vấn :))
giống mình, tiếc bộ hồ sơ toàn giấy tờ công chứng, hôm ấy nộp hồ sơ xong ra lấy xe về xuống đường thì bị rơi cái balo xuống rãnh thoát nước:D

31/7 cơ mà, khi đó kiểu gì trường mình cũng phát bảng điểm còn bằng thì chưa dám nói, tới gần lúc ấy rồi nạp, nếu cho nạp qua email là viết giờ luôn rùi đó, heehe!

Ngân hàng này chỉ tuyển người nghệ An thôi hay sao ấy .Đợt trước cũng nộp, mất toi bộ hồ sơ rồi

Mình cũng nghe nói ngân hàng này chỉ tuyển người nghệ an với C4 thôi, lần trước toét cả mắt mới tìm được chỗ 60 lý thái tổ, vào nộp thì 100% người nghệ an luôn :( phí mất bộ hồ sơ.

Mình vừa nộp sáng nay ...lên hẳn tầng 10...gặp 1 chị Miền Bắc nói chuyện dễ nghe lắm...hi vọng...hi vọng...hi vọng...

Hơ. Bên Bắc Á này không cho nộp qua email hay sao ấy nhỉ. Gửi vào email nhansu@baca-bank.vn mà chẳng dc ace nhỉ. Ai bít email tuyển dụng chỉ giùm mình với!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên