BacABank BacABank tuyển dụng Chuyên viên kinh doanh tại Hà Nội [15.10.2012]

T nghe 1 chị từng làm Bắc Á nói. Cái ney là bán các sản phẩm của ngân hàng để huy động bạn ạ, như là thẻ, visa...k gống tín dụng đâu. Nghe thế xong nản quá!
Cái này với Quan hệ khách hàng có giống nhau không các bạn? Nhìn miêu tả hình như giống nhau ý nhỉ? Mà sau này nếu được tuyển vào thì sẽ được làm ở phòng nào thế các bạn. Hình như các chi nhánh làm gì có phòng kinh doanh? @@

Em ngán cái việc tìm sđt trên mạng rồi gọi cho từng người để sale lắm rồi các bác ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!

Các bạn yên tâm là BacA Bank có tỷ lệ xin nghỉ việc với vị trí này ( tự nguyện và bắt buộc)và kể cả các vị trí khác nữa đều ở mức thấp so với các ngân hàng khác, lí do : NH đã tuyển là muốn sự gắn bó lâu dài của nhân viên và ko nhất thiết phải cho nhân viên nghỉ việc nếu như ko hoàn thành chỉ tiêu mà luôn tạo điều kiện để nhân viên tiến lên. Ngoài ra t thích BacA Bank đó là sáng T7 ko đi làm, đi thì dc nửa ngày lương bình thường :D . Trước đây thì BacA Bank chưa hẳn đã chuyên nghiệp nhưng từ 1 năm trở lại đây, BacA Bank đang thay đổi hình ảnh và phong cách làm việc khá nhanh và ổn định, PR nhưng là thật đó các bạn :D

Các bạn yên tâm là BacA Bank có tỷ lệ xin nghỉ việc với vị trí này ( tự nguyện và bắt buộc)và kể cả các vị trí khác nữa đều ở mức thấp so với các ngân hàng khác, lí do : NH đã tuyển là muốn sự gắn bó lâu dài của nhân viên và ko nhất thiết phải cho nhân viên nghỉ việc nếu như ko hoàn thành chỉ tiêu mà luôn tạo điều kiện để nhân viên tiến lên. Ngoài ra t thích BacA Bank đó là sáng T7 ko đi làm, đi thì dc nửa ngày lương bình thường :D . Trước đây thì BacA Bank chưa hẳn đã chuyên nghiệp nhưng từ 1 năm trở lại đây, BacA Bank đang thay đổi hình ảnh và phong cách làm việc khá nhanh và ổn định, PR nhưng là thật đó các bạn :D
thật k bạn? đang định nộp mà nghe ở trên các bạn nói trên kia nghe nản quá:(

BacA bank thì bạn yên tâm là chuyên nghiệp như những ngây hàng lớn mà. Nhưng mỗi tội làm việc cả chi nhánh có 60 người thì có đến 56 người Nghệ An, đôi lúc mình cũng hơi lạc lõng...haiz, nếu bạn nào Nghệ An thì làm lâu dài được, còn mình chỉ là giải pháp tình thế thôi! BacA có chỉ tiêu huy động nhàn nhất trong tất cả các Ngân hàng cùng vị trí. lương không thấp đâu, chuyên viên KD lương + thưởng /1 tháng cũng tầm trên dưới 5tr đấy

:):) thanks các bạn nhé, vậy thì k nên bỏ lỡ cơ hội đc:) mai đi nộp thôi:D:D Mà bjo nộp ngta còn nhận hồ sơ khong các bạn nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mọi người ơi bắc á thi trắc nghiệm hay tự luận nhỉ và thi mấy môn???

hôm nay mới hết hạn mà. Đã thấy ai gọi đâu. Hy vọng dân Nghệ An được ưu tiên hơn tí. He he.

rất tiếc là đợt này ai cũng như ai, không ưu tiên Nghệ An đâu, vì đây là vị trí kinh doanh, còn ng Nghệ An chỉ ưu tiên vị trí kiểm toán nội bộ, ngoại hối hay tương tự thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,404
Thành viên mới nhất
angelwitchmerch
Back
Bên trên