BacABank BacABank AMC tuyển Chuyên viên Thẩm định giá làm việc tại Hà Nội [05.09.2012]

tầm tuần sau có kết quả thui là biết mà, danh sách phải 40 ng ấy nhỉ, đi pvan cũng gặp nhiều em mới ra trường, :), nhưng các em ấy có lợi thế là con trai, mình thì chả biết thế nào.
Nói chung lương NH đã có barem chung rồi, t cũng có bạn làm ở đấy, và lương định giá NH cũng tầm 6 -7 tr, chỉ có tech là thấp thôi.

tầm tuần sau có kết quả thui là biết mà, danh sách phải 40 ng ấy nhỉ, đi pvan cũng gặp nhiều em mới ra trường, :), nhưng các em ấy có lợi thế là con trai, mình thì chả biết thế nào.
Nói chung lương NH đã có barem chung rồi, t cũng có bạn làm ở đấy, và lương định giá NH cũng tầm 6 -7 tr, chỉ có tech là thấp thôi.
Bạn này sinh năm 89 à ?
Mình hoi 1 anh trên này làm định giá bên tech, anh ấy bảo mới đi làm 4 tháng, lương 9 triệu, vì hồi đầu PV ông í dòi 9tr lận.

Nếu qua vòng pv sơ tuyển này chắc là thi tuyển nhỉ, hay là phỏng vấn tiếp đây mọi ng?:D

tớ hỏi chị Thư kí ở đấy thì chị ý bảo là vòng 2 cũng là phỏng vấn nha cả nhà :D

Bạn này sinh năm 89 à ?
Mình hoi 1 anh trên này làm định giá bên tech, anh ấy bảo mới đi làm 4 tháng, lương 9 triệu, vì hồi đầu PV ông í dòi 9tr lận.
Vậy à, t thì có 4 đứa bạn làm định giá bên tech đây này :D, được như thế chúng nó mừng quá.
P/S: t học thẩm định giá 49.

mình mới nhận được điện thoại mời phỏng vấn vào ngày mai vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng tại TP.HCM có bạn nào mai cũng đi phỏng vấn không ???

sao mình thấy các bạn bảo thi mà mình thì lại không thấy chị phòng hành chánh nhân sự nói đi thi mà chỉ kêu đi fỏng vấn hix ai có kinh nghiệm gì chia sẻ cho mình với

đấy là phỏng vấn sơ tuyển bạn ạ, qua pv sơ tuyển > thi viết > pvan lần 2 > đi làm.

đấy là phỏng vấn sơ tuyển bạn ạ, qua pv sơ tuyển > thi viết > pvan lần 2 > đi làm.

choy nhiêu khê dữ vậy hả anh/chị ... thi viết chắc em die quá vì em ko học chuyên về tài chính ngân hàng , em học quản trị kinh doanh và kinh tế quốc tế :( anh/chị có kinh nghiệm gì ko chia sẻ cho em út với :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình mới đi pv sơ tuyển ở bắc á về xong đc anh phỏng vấn nói pass và cho biết khảong 2 tuần nữa sẽ đi test ... anh chị có ai có đề CV QHKH không cho em xin tư liệu ôn tập với ạh !!!tks ac nhìu !!!

Em học môn Ngân hàng thương mại chưa, ôn kĩ sách đó, cộng thêm sách tài chính doanh nghiệp, lên mạng làm thử các đề test của các NH khác, ôn thêm IQ ở cannao nữa (nếu có test IQ). vậy thôi em!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,505
Thành viên mới nhất
Breaking Benjam
Back
Bên trên