BacABank BacABank AMC tuyển Chuyên viên Thẩm định giá làm việc tại Hà Nội [05.09.2012]

Chúc mừng bạn, dealine nộp hs hôm qua mà mai đã PV rồi, nhanh thật đấy, chắc Cty đang cần người gấp.
Chúc bạn may mắn nhé;)
:D đâu có bạn, mình nạp hôm 31 cơ mà? :p
Tks bạn, ko biết thế nào chứ mình tới cũng thấy khá nhiều nhân viên rồi, đag update lại kiến thức mai còn chém! :))

:D đâu có bạn, mình nạp hôm 31 cơ mà? :p
Tks bạn, ko biết thế nào chứ mình tới cũng thấy khá nhiều nhân viên rồi, đag update lại kiến thức mai còn chém! :))
Ý mình là hạn cuối nhận hs là 5/9, 6/9 đã nhắn tin thông báo đi PV, tức là quy trình tuyển dụng rất nhanh;)). Có nhiều NH sau khi hết hạn nộp hs phải mất tầm nửa tháng đến cả tháng để lọc hồ sơ đấy bạn:-<

Good luck again!:D

mình cũng apply mà không thấy tin nhắn gì cả, lại chờ đợi vậy, có ai chưa nhận được tin nhắn ko?

tớ 2h bạn ạ :), bạn t bảo lần này chỉ tuyển nam thôi, mình đánh bạo nộp ai dè vẫn được gọi, thấy cũng có chút may mắn ^^

tớ 2h bạn ạ :), bạn t bảo lần này chỉ tuyển nam thôi, mình đánh bạo nộp ai dè vẫn được gọi, thấy cũng có chút may mắn ^^
:D t cũng nạp thế chứ có biết gì đâu, ở trg được học mỗi môn định giá tài sản, cũng dc gọi là môn chuyên ngành nhưng giờ có nhớ gì đâu! :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,505
Thành viên mới nhất
Breaking Benjam
Back
Bên trên