BacABank BacABank AMC tuyển Chuyên viên Thẩm định giá làm việc tại Hà Nội [05.09.2012]

Chúc mừng bạn, dealine nộp hs hôm qua mà mai đã PV rồi, nhanh thật đấy, chắc Cty đang cần người gấp.
Chúc bạn may mắn nhé;)
:D đâu có bạn, mình nạp hôm 31 cơ mà? :p
Tks bạn, ko biết thế nào chứ mình tới cũng thấy khá nhiều nhân viên rồi, đag update lại kiến thức mai còn chém! :))

:D đâu có bạn, mình nạp hôm 31 cơ mà? :p
Tks bạn, ko biết thế nào chứ mình tới cũng thấy khá nhiều nhân viên rồi, đag update lại kiến thức mai còn chém! :))
Ý mình là hạn cuối nhận hs là 5/9, 6/9 đã nhắn tin thông báo đi PV, tức là quy trình tuyển dụng rất nhanh;)). Có nhiều NH sau khi hết hạn nộp hs phải mất tầm nửa tháng đến cả tháng để lọc hồ sơ đấy bạn:-<

Good luck again!:D

mình cũng apply mà không thấy tin nhắn gì cả, lại chờ đợi vậy, có ai chưa nhận được tin nhắn ko?

tớ 2h bạn ạ :), bạn t bảo lần này chỉ tuyển nam thôi, mình đánh bạo nộp ai dè vẫn được gọi, thấy cũng có chút may mắn ^^

tớ 2h bạn ạ :), bạn t bảo lần này chỉ tuyển nam thôi, mình đánh bạo nộp ai dè vẫn được gọi, thấy cũng có chút may mắn ^^
:D t cũng nạp thế chứ có biết gì đâu, ở trg được học mỗi môn định giá tài sản, cũng dc gọi là môn chuyên ngành nhưng giờ có nhớ gì đâu! :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên