Bắc Á tuyển một số vị trí tại hà nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cho t hỏi maritimevbank lúc nộp hồ sơ là phỏng vấn trực tiếp luôn hả
Chào bạn !
Rất vui khi bạn tham gia diễn đàn , bạn là men mới chắc cũng chưa biết nội quy ub : Nếu bạn muốn biết vể thi tuyển và phỏng vấn cũng như muốn hỏi những vấn để liên quan tới maritimebank bạn lưu ý vào đúng topic ( còn đây là topic tuyển dụng của ngân hàng TMCP Bắc Á ), mong rằng lần sau bạn chú ý hơn ( đọc nội quy trước khi post hoặc commnet , xem nội quy TẠI ĐÂY )
Bạn có thể VÀO ĐÂY để tham khảo ý kiến của mọi người về việc thi tuyển và phỏng vẫn của MARTIMEBANK )

hichic, chưa ai đc gọi à? Ko biết t có qua nổi vòng hs ko nữa... đt mấy ngày nay hết pin, còn ko buồn sạc, h mới nhớ ra là phải mở đt :(( hy vọng là họ chưa thông báo, mình còn tí hy vọng, hihihehe

Cũng đang chờ đợi như mng, có ai được gọi chưa nhỉ, cứ im lặng chờ đợi thế này, đến việc mình có qua vòng hồ sơ hay ko cũng ko biết. Nản quá :(

uhm. mh cũng đang chờ đợi giống các bạn vậy, cả nhà nếu ai đc gọi thì nhớ bớt chút thời gian thông báo cho anh em khỏi phải đợi nha

tình hình là nghe nói GDV thi hum qua 7/7 roài các bạn à. các vị trí khác thì chưa.
có bạn nào đi thi về chia sẻ ít kinh nghiệm với nhỉ

t k. t nộp QHKH, bạn t nó đi thi GDV về bảo nên t mới bít chứ. Lúc đầu cũng tưởng mình tạch roài nhưng hóa ra mới chỉ thi GDV, jo ngồi ôm hi vọng mong manh vậy
bạn được gọi rồi à, hic, vậy là mình bị tạch rồi,buồn quá,huhu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất