Bắc Á tuyển một số vị trí tại hà nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tình hình là tớ vừa nộp HS chỗ này về, họ vẫn nhận bt đấy mọi người ợ.... Lúc tớ đến có 1 anh từ phòng nhân sự ra, chỉ đường cho tớ vào phòng nhân sự, nhưng mà chả hiểu sao có cái bác bảo vệ ngồi trc phòng nhân sự bảo đưa HS rồi nhận hồ sơ.. :(( tớ bảo là để cháu mang vào phòng nhân sự, bác ấy bảo nộp ở đây rồi tổng hợp đưa vào phòng sau.. ko biết thực hư thế nào, thấy nghi nghi, nhưng vì bác ấy ko trả lại HS cho t, nên tớ cứ thế mà đi về, cơ mà vẫn thấy nghi lắm :(( ko biết bác ấy có đưa HS vào cho mình ko.

ôi mh cũng nộp được hso hnay rùi. anh trực lễ tân nhận hồ sơ, nhưng mà chàng nói nhỏ quá, nghe ko rõ lắm. đại thể là sau 5 ngày có kết quả. NH sẽ thông báo qua email, hoặc điện thoại j đấy. hic

có ai được gọi chưa nhỉ? thời gian Bắc Á nhận hồ sơ dài như vậy chắc lượng hồ sơ phải lớn lắm. cơ hội lại càng nhỏ đi.

có ai được gọi chưa nhỉ? thời gian Bắc Á nhận hồ sơ dài như vậy chắc lượng hồ sơ phải lớn lắm. cơ hội lại càng nhỏ đi.

bạn ơi, cố đợi sang tuần sau xem thế nào, tớ nhớ cái anh trực quầy lễ tân bảo là sau khoảng 5 ngày là có kết quả, bạn nào qua vòng hồ sơ thì nhớ lên tiếng để cả nhà cùng bít nha

bạn ơi, cố đợi sang tuần sau xem thế nào, tớ nhớ cái anh trực quầy lễ tân bảo là sau khoảng 5 ngày là có kết quả, bạn nào qua vòng hồ sơ thì nhớ lên tiếng để cả nhà cùng bít nha
hj, lúc nào cũng là đợi. :) ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bác nào được gọi chưa vậy, có gì thông báo cho mọi người biết với nha!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh