Bắc Á tuyển một số vị trí tại hà nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đúng là cái mẫu CV này có vấn đề thât. Mình tải về mẫu CV về sau đó tải font về thì có thể đọc được CV bình thường, nhưng khi điền thông tin vào CV đó thì lỗi linh tinh hết cả lên, chả sửa được, đành phải in ra rồi viết tay vây.

Đúng là cái mẫu CV này có vấn đề thât. Mình tải về mẫu CV về sau đó tải font về thì có thể đọc được CV bình thường, nhưng khi điền thông tin vào CV đó thì lỗi linh tinh hết cả lên, chả sửa được, đành phải in ra rồi viết tay vây.

khi điền thông tin để font chữ là time new roman là ko sao mà

Các bạn bị lỗi font có thể bị một trong 2 lỗi: một là có thể do máy b thiếu font, cái này thì chỉ cần lên mạng download font về là đc, hai là như mình dùng unikey nên nó bị lỗi font so với unikey, các b chỉ cần nhấp chuột phải vào biểu tượng unikey dưới góc phải màn hình rồi chọn TCVN3 là ok.
PS: mình cũng thắc mắc cái mã số tuyển dụng, ko biết kiếm đâu ra để viết vào, ai biết giúp mình với.

t gửi vào mail của chị Liên trên thông báo tuyển dụng thì thấy mail tuyển dụng của TECH gửi mail thông báo nhận đc hồ sơ rùi mà. họ sẽ thông báo lịch thi và phỏng vấn sau. Mặc dù chưa thấy thông báo j thêm nhưng chứng tỏ họ có đọc CV of bọn mình, chắc mọi ng chưa nhận được thôi,cố chờ tí xem sao :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy