Ai ở TpHCM thi viết tại CN Bùi Thị Xuân ngày 31/5/2016 không ạ

Như tiêu đề không biết có ai trên đây thi viết tại Bùi Thị Xuân ngày 31/05/2016 không ạ?
Hoặc ở đây có anh/chị nào đã từng thi tuyển Exim rồi cho em hỏi bao lâu có kết quả thi viết ạ, và đậu hay rớt gì cũng được thông báo đúng không ạ ???
Em xin cám ơn anh/chị đã đọc bài viết và trả lời giúp em ạ.

Bạn Hạnh Đỗ ơi mình vừa nhận được thư mời phỏng vấn t3 tuần sau ở kỳ đồng. Bạn nhận được thư mời chưa
Mình cũng vừa check mail thư mời pv t3 tuần sau ở Kỳ Đồng, hẹn bạn yubi2611 hôm ấy nha ^^. Cứ tưởng bọn mình tạch ko í hix

à hok bạn :D tại mình mới thi hồi tháng 4 thì khoảng cỡ đó là có kết quả á, đậu thì gọi đi phỏng vấn, còn rớt thì mình k bik có báo hay k ^^
Bạn mm158 ơi không biết pv là pv gì trong đó ha bạn. Bạn pv rồi có thể nói sơ cho tụi mình biết được không. Cám ơn bạn nhiều nha

Bạn mm158 ơi không biết pv là pv gì trong đó ha bạn. Bạn pv rồi có thể nói sơ cho tụi mình biết được không. Cám ơn bạn nhiều nha
Mình phỏng vấn vị trí khác chứ ko phải DVKH bạn ơi :D
Phần chung thì cũn theo form phỏng vấn thông thường thôi bạn (giới thiệu bản thân, biết gì về vị trí này, thực tập ở đâu, thực tập xong học được gì, biết gì về eximbank, tại sao lại chọn exim, .... mấy câu đại loại vậy) cứ chuẩn bị trước những câu phỏng vấn thường gặp kiủ gì cũn bị hỏi vài câu á bạn :rolleyes:

Mình phỏng vấn vị trí khác chứ ko phải DVKH bạn ơi :D
Phần chung thì cũn theo form phỏng vấn thông thường thôi bạn (giới thiệu bản thân, biết gì về vị trí này, thực tập ở đâu, thực tập xong học được gì, biết gì về eximbank, tại sao lại chọn exim, .... mấy câu đại loại vậy) cứ chuẩn bị trước những câu phỏng vấn thường gặp kiủ gì cũn bị hỏi vài câu á bạn :rolleyes:
Vậy hả. Cám ơn bạn nha :D. Mà mình Pv Ngân Quỹ chứ ko phải DVKH. Hihi

Mọi người cho em hỏi đề eximbank tp.HCM là đề luận hay trắc nghiệm vậy ạ :( Thứ 5 thi rồi mà giờ em tìm kiếm thông tin thấy ít quá.

Mọi người cho em hỏi đề eximbank tp.HCM là đề luận hay trắc nghiệm vậy ạ :( Thứ 5 thi rồi mà giờ em tìm kiếm thông tin thấy ít quá.
Có cả luận và trắc nghiệm lun ớ bạn, tuỳ vào nghiệp vụ mà bạn thi, ôn kĩ nghiệp vụ là oke à đừng lo qá ;)

Có cả luận và trắc nghiệm lun ớ bạn, tuỳ vào nghiệp vụ mà bạn thi, ôn kĩ nghiệp vụ là oke à đừng lo qá ;)
Em thi nghiệp vụ QLRR tín dụng. Trong thông báo không thấy ghi phải mang máy tính, nhưng tìm trên mạng thì không thấy có thông tin gì cả :( Không biết đề sẽ về rủi ro hay có nghiệp vụ tín dụng, hay vi mô vĩ mô.....để biết đường mà chuẩn bị nữa. Hic

Em thi nghiệp vụ QLRR tín dụng. Trong thông báo không thấy ghi phải mang máy tính, nhưng tìm trên mạng thì không thấy có thông tin gì cả :( Không biết đề sẽ về rủi ro hay có nghiệp vụ tín dụng, hay vi mô vĩ mô.....để biết đường mà chuẩn bị nữa. Hic
Lĩnh vực này mình ko rành bạn ơi, hình như trên diễn đàn có 1 số topic liên quan á :rolleyes:

Có ai biết lương nhân viên tín dụng của eximbank lúc thử việc là bao nhiêu ko,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back