Ai đã làm vị trí nhân viên tư vấn tài chính ở VPbank thì vào cho mình xin ý kiến !!!

MỌI NGƯỜI CHO MÌNH XIN Ý KIẾN NHA !!
Mình đang chuẩn bị bắt đầu làm cộng tác viên của NH VPbank thông qua tuyển dụng của công ty TNHH TM DV viễn thông Thiên Tú. Mình nuốn hỏi m.n là:
1) Công ty này có tin tưởng được không vậy? Vì mình biết đến cv thông qua người quen, mình chỉ nghe nói tên công ty.
2) Mọi chi phí như: phát tờ rơi, in băng ron quảng cáo,... là tiền túi của mình phải không?
3) Công việc công tác viên là hay ngồi ở quán cf để trao đổi công việc và làm việc phải k?
THANKS !!

chào mọi người, Mình hiện tại đang làm bên khối CF của VpBank
Mình xin được nói qua như này, lương CTV thì k đáng kể, nhưng nếu bạn cố gắng lên chính thức thì lương cũng khá (có khi lên 2 con số :)) ), có BHXH, lễ tết đều có thưởng
Công việc cũng không đến nỗi áp lực lắm. Chỉ cần mình chịu khó cày là có số, có thưởng :D
Thành công không đến với kẻ lười biếng mà..

Mình là nữ nhé ( ko được năng động như các bạn nam đâu) cũng từng làm qua fecredit. Suốt ngày rong chơi. Tháng cũng đc ít nhất 6tr. Nhiều thì vài chục. Thời gian tự do. Giờ chuyển qua ctv thế chấp.
Tháng đầu tiên ko có hs tháng thứ 2 480tr, vẫn trong vùng an toàn.
Tháng thứ 3 vừa mới làm hs vay 600, đợi chờ hs 3tỷ, chuẩn bị thẩm định bộ 700 từ tháng trước.
Nói chung là các em, bạn phải hiểu thế mạnh của ngân hàng vpbank là gì để phát triển. Ngân hàng nào cũng có cái khó riêng bạn à.
Quan trọng là các bạn làm thế nào và định hướng đúng ko..
Bạn vào mà ngồi ko thì tự bạn cũng xin nghỉ chứ đợi gì đuổi.

chào mọi người, Mình hiện tại đang làm bên khối CF của VpBank
Mình xin được nói qua như này, lương CTV thì k đáng kể, nhưng nếu bạn cố gắng lên chính thức thì lương cũng khá (có khi lên 2 con số :)) ), có BHXH, lễ tết đều có thưởng
Công việc cũng không đến nỗi áp lực lắm. Chỉ cần mình chịu khó cày là có số, có thưởng :D
Thành công không đến với kẻ lười biếng mà..
Bn cho mình hỏi làm ctv trong thời gian bao lâu? Nếu đạt doanh số có đc lên chính thức ko?

Bn cho mình hỏi làm ctv trong thời gian bao lâu? Nếu đạt doanh số có đc lên chính thức ko?

CTV sau 6 tháng thì được xét lên chính thức. Đã vào làm thì phải cố gắng lên chính thức mới có thưởng chế độ tốt nha bạn, ngoài tiền lương còn có thêm phụ cấp tiền ăn.
Ngày lễ tết cũng được thưởng nha/

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back