Agribank Ngừng Tuyển Dụng 2012

thientinh

Verified Banker
Tình hình là e nghe phong phanh ngân hàng agribank năm nay có công văn ngừng tuyển dụng
Không biết bác nào biết thông tin gì để Đính Chính lại thông tin này được không ạh
Cảm ơn nhiều

Thông tin ở đâu mà bạn nộp hay thế, mình nộp hồ sơ lâu rùi lúc mà chưa có bằng tốt nghiệp gì ak.mà sao không công khai nhỉ,mình cũng nghe thông tin nội bộ mà chắc mình out quá nên hok đc gọi đi thi

Mình có ng thông báo cho, vẫn có chỉ tiêu để thi tuyển bình thường mà. chắc tầm tháng 10 mới thi lận.
Mà có lẽ do mình xin về huyện nên ngta nhận hồ sơ ngay hay sao ý.

Theo mình nghe ngóng được thì năm nay chi nhánh Thái Bình không tuyển, chỉ tiêu xét hết rồi :(. có bạn nào ở TB không??

em yên tâm., a cũng ở Thái Bìnhnày.ngoại giao có nhưng không phải là không tuyển dụng công bằng em ạ.chắc tầm cuối tháng 10 là thi thôi.a cũng ở Thái Bình.a với 1 thằng bạn.học cấp 3 cùng nhau.học ĐH cùng nhau,ở cùng,và h cùng thi tuyển vào Agri rồi.đi làm rồi,xuống nhà sếp chơi.mang 1 cân ổi bo làm quà. Thời gian ngồi đây than vãn cái page này chi bằng em tập trung vào ôn thi cho tốt.công văn tuyển dụng mới nhất up ở #34 em ạ.chúc thành công

Thông thường Agribank có hai đợt tuyển vào tháng 4 và tháng 10 hàng năm. Nếu qua tết bạn mới tốt nghiệp thì nên dự
tuyển vào đợt tháng 4, nhưng cơ hội hơi ít, hihi nhưng cũng cố gắng.
hi thanked
em thi cho biết thôi chứ không dám hy vọng đậu vào.
Chưa ra trường nhưng cũng muốn đi thi cho biết mà ở đà nẵng không thấy tuyển gì hết á.
ah mấy anh chị cho em hỏi muốn thi về Lý Sơn thì nộp hồ sơ ở đâu ạ? Nộp cụ thể là gì (chưa nộp Ngân hàng lần nào nên gà)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
em yên tâm., a cũng ở Thái Bìnhnày.ngoại giao có nhưng không phải là không tuyển dụng công bằng em ạ.chắc tầm cuối tháng 10 là thi thôi.a cũng ở Thái Bình.a với 1 thằng bạn.học cấp 3 cùng nhau.học ĐH cùng nhau,ở cùng,và h cùng thi tuyển vào Agri rồi.đi làm rồi,xuống nhà sếp chơi.mang 1 cân ổi bo làm quà. Thời gian ngồi đây than vãn cái page này chi bằng em tập trung vào ôn thi cho tốt.công văn tuyển dụng mới nhất up ở #34 em ạ.chúc thành công

thank anh, đang cố gắng ôn thi đây anh ạ :). Anh có tài liệu gì chia sẻ cho đàn em với . Mà năm anh thi thì dạng đề như thế nào hả anh. Em có ông chú làm Agri bảo như thê mà em nản, có thông tin của anh lại hừng hực khí thế chiến đấu. Ổi bo là đúng quê mình rồi. Mong là sau này sẽ được làm việc với anh. Mà anh ơi,nghe nói Agri không thi tiếng anh đối với tín dụng, tại em hơi ngu cái khoản này :((

hồ sơ xét tuyển còn dài dài kìa các bạn, năm nay chắc ko tổ chức thi tuyển, mà có thi tuyển cũng là các tỉnh tự tổ chức thôi, mình cũng thuộc diện xét tuyển, chờ dài cổ mà chưa có tin tức j :-s, có 1 đợt xét mẹ về con vào đã bắt đầu thử việc cách đây 1 tháng rồi

bạn lovemurderer ơi cho mình hỏi ở Thái Bình diện thi tuyển nộp hồ sơ khi nào vậy mà tháng 10 đã thi rùi
thông báo tuyển dụng ở đâu vậy bạn.sao mình tìm o thấy nhỉ

Hình như Thái Bình chưa có thông tin thi tuyển mà bạn phuongthu1312. Tớ nhờ người hỏi rồi nhưng mà hình như chưa có thông tin

bạn lovemurderer ơi cho mình hỏi ở Thái Bình diện thi tuyển nộp hồ sơ khi nào vậy mà tháng 10 đã thi rùi
thông báo tuyển dụng ở đâu vậy bạn.sao mình tìm o thấy nhỉ
mấy năm vừa rồi toàn thi vào đợt cuối tháng 10 đến đầu tháng 11.hiện tại mới có thông tin mới nhất cho các bạn thuộc diện tuyển thẳng thôi.Agri tiếp xúc chủ yếu với bà con nông dân nên tín dụng với kế toán chắc là ko thi TA đâu.ít nhất là năm ngoái mình thi là như thế.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên