Agribank Ngừng Tuyển Dụng 2012

thientinh

Verified Banker
Tình hình là e nghe phong phanh ngân hàng agribank năm nay có công văn ngừng tuyển dụng
Không biết bác nào biết thông tin gì để Đính Chính lại thông tin này được không ạh
Cảm ơn nhiều

Đọc hết 8 page mà thấy buồn ơi.
Mấy anh chị có biết agribank có tổ chức thi tuyển sau tết không ạ? (sau tết em mới tốt nghiệp)
Nếu thi các vùng miền núi & hải đảo có Cơ hội tí tí nào cho sinh viên tự lực cánh sinh như em không ạ

Thông thường Agribank có hai đợt tuyển vào tháng 4 và tháng 10 hàng năm. Nếu qua tết bạn mới tốt nghiệp thì nên dự
tuyển vào đợt tháng 4, nhưng cơ hội hơi ít, hihi nhưng cũng cố gắng.

ở Bình Dương mình ở ít thấy thông tin tuyển dụng của Agri wá, phải tìm cơ hội ở ngân hàng khác thôi

huong dan cach mo tai khoan ca cuoc online
ca cuoc online
huong dan cach mo tai khoan ca do online
ca do bong da tren mang
cach dang ky tai khoan ca do online

Uh nói thật vào NHNo hay vào Thuế đều cần phải "quen biết" theo kiểu này hay kia thôi bạn ah, Còn lại tự vào khó lắm.
Bên NHNo con em được cộng 3đ. Mà mình là con thương binh k biết là được cộng bao nhiêu, Bên thuế thì mình được cộng 20đ rồi.
NHNo Chi nhánh Hà Tĩnh năm nay có 19 slot thì phải. thuế cùng 19 slot. K biết chọn chỗ nào ôn 1 cái cho vững nhỉ?
ai nói với bạn con em trong ngành được cộng 3 điểm vậy, chỉ được cộng có 1 đ thi viết với 0, 5 đ phỏng vấn...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,712
Thành viên mới nhất
cradleoffilthme
Back
Bên trên