Agribank Agribank CN Bình Dương tuyển dụng CV Tín dụng & Giao dịch viên [05.09.2013]

vậy chắc chọn giao dịch viên quá, tại mình thuyết phục kém lắm, lại ko quen biết nhiều
(ko biết có tuyển nam cho vị trí này ko?)
bác nào biết cho xin cái reply

vậy chắc chọn giao dịch viên quá, tại mình thuyết phục kém lắm, lại ko quen biết nhiều
(ko biết có tuyển nam cho vị trí này ko?)
bác nào biết cho xin cái reply
Bạn thuyết phục kém thì vị trí nào cũng k phù hợp, vì vị trí nào cũng cần khả năng giao tiếp tốt mà... :)

Định tránh QHKH, nhưng mà sợ thất nghiệp quá, đợi Agri HCMC tuyển dụng, mình bon chen thử xem sao. Chắc QHKH ở Agri cũng đỡ áp lực doanh số hơn bank nhỏ chút chứ nhỉ? :)

Chưa có bằng tốt nghiệp nộp giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời được không mn????

Khanhtran91: về nguyên tắc thì giấy tốt nghiệp tạm thời cũng có giá trị như bằng tốt nghiệp nghiệp thôi bạn, cứ nộp đi nha, chúc bạn may mắn!

Cho mình hỏi câu hơi ngu ngu ngoài lề chút là những NHNN như thế này mà sau mình muốn đi du học master tầm 10 tháng - hơn 1 năm thì có đc xin nghỉ phép ko nhỉ :-ss, hay là chỉ dc đi học trong nước thôi :(

Cho mình hỏi câu hơi ngu ngu ngoài lề chút là những NHNN như thế này mà sau mình muốn đi du học master tầm 10 tháng - hơn 1 năm thì có đc xin nghỉ phép ko nhỉ :-ss, hay là chỉ dc đi học trong nước thôi :(
cái này liên quan đến 2 từ "quan hệ" bạn nha!

Hic vậy chắc chỉ dành cho COCC được định sẵn thăng chức nhỉ :(, đang phấn đấu về tỉnh thi mà thấy nan giải quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên