Agribank Agribank CN Bình Dương tuyển dụng CV Tín dụng & Giao dịch viên [05.09.2013]

Re: Agribank CN Bình Dương tuyển dụng CV Tín dụng & Giao dịch viên [05.09.2013]

Hic, thế là phải tự viết ah @-)

- - - Updated - - -

Chắc đây là trong miền nam nên họ đề mấy trường chủ yếu trong đó.
theo t hiểu thì 8 mặt chả giống tờ mà mình vẫn mua bên ngoài mà c. đếm đi hehe, chứ t có thấy ở đâu bán loại 8 tờ đâu

Loại SYLL 8 trang đó là một tờ khổ A2, gấp 4 lại. Có thể xem là 4 tờ giấy A4 dính liền nhau. Chỉ có ở Agr Binh Duong thoi. Các bác chịu khó lội đường mua nhé!

theo t hiểu thì 8 mặt chả giống tờ mà mình vẫn mua bên ngoài mà c. đếm đi hehe, chứ t có thấy ở đâu bán loại 8 tờ đâu
Mấy tờ xanh xanh bán kèm trong bộ hồ sơ xin việc đó hả c? T đếm có 4 mặt thôi mà:)

Sơ yếu lý lịch loại 8 trang mua ở đâu nhỉ:-/

chắc là 8 mặt giấy ý ;)

cho tớ hỏi . trong đợt tuyển dụng tập trung . có phải agribank chỉ tuyển những trường trong danh sách ko ??
trường tớ là đại học kinh tế kỹ thuật công nghiệp hà nội ko biết có đủ điều kiện thi trong đợt tuyển dụng tập trung sắp tới ko nhỉ
hô hô, thế này thì ko tuyển kinh tế quốc dân, thương mại hả m.n????????
ua, vì sao rứa bạn hehe
theo tớ bik thì tuyển tập trung thì nó ko có giới hạn trường. Nhưng có chỗ nó thích thì nhận trường này, ko thích thì ko nhận, năm kia chỗ tớ Hồng Bàng nhận nhưng đại học Mở nó ko thèm nhận, nghe Thím là agri nói :)

Loại SYLL 8 trang đó là một tờ khổ A2, gấp 4 lại. Có thể xem là 4 tờ giấy A4 dính liền nhau. Chỉ có ở Agr Binh Duong thoi. Các bác chịu khó lội đường mua nhé!

Mấy tờ xanh xanh bán kèm trong bộ hồ sơ xin việc đó hả c? T đếm có 4 mặt thôi mà:)
SYLL 8 trang
http://www.mediafire.com/?chq5fj3gffg0koc

đặt gạch hóng thôi.
ko biết có kiếm ra cái SYLL 8 trang thei yêu cầu không nữa.:(

SYLL 8 mặt nên mua tại chi nhánh tuyển dụng nha mọi người,nó gồm 8 mặt giấy chứ không phải loại có trong hồ sơ xin việc vẫn thường bán ở ngoài đâu nha,có lẽ chi nhánh này yêu tiên mấy trường phía nam đó mà,chi nhánh ở bình dương mà

ưu tiên TN loại giỏi thôi còn lại loại j cũng nộp đc hết hả các bác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back