[Agribank] - 170 câu trắc nghiệm, 20 câu tự luận nghiệp vụ Tín dụng

[-([-( 1 tỉnh ko đến đc 10 chỉ tiêu đâu. Năm nay Agribank tuyển dụng theo cụm ( 1 cụm hình như là 5-10 tỉnh). Lấy 350 chỉ tiêu trên cả nước. tính ra 1 tỉnh đc 5 chỉ tiêu thôi, khó khăn lắm :(( :(( :(( . Từ h tới 31-10 các cum thi sẽ sắp xếp lịch thi và địa điểm thi. Còn có thông tin là chỉ nhận hồ sơ của các trường KTQD, HV ngân hàng, Tài chính and Ngoại thương - tin này ko chắc chắn :-??:-??

đã có chỗ nào có chỉ tiêu chưa mọi người. ai ở phú thọ cho tớ hỏi có bít dạng đề thi như thế nào k vậy?

[-([-( 1 tỉnh ko đến đc 10 chỉ tiêu đâu. Năm nay Agribank tuyển dụng theo cụm ( 1 cụm hình như là 5-10 tỉnh). Lấy 350 chỉ tiêu trên cả nước. tính ra 1 tỉnh đc 5 chỉ tiêu thôi, khó khăn lắm :(( :(( :(( . Từ h tới 31-10 các cum thi sẽ sắp xếp lịch thi và địa điểm thi. Còn có thông tin là chỉ nhận hồ sơ của các trường KTQD, HV ngân hàng, Tài chính and Ngoại thương - tin này ko chắc chắn :-??:-??

sao bạn bít tin tức nhanh vậy?công nhận thông tin chuẩn thật.hic. bạn có bít đề thi ở cụm phú thọ hay ra dạng nào không gửi mail cho tớ với huyenkate@gmail.com. Thanks bạn nhìu nhìu nha.

bạn ơi! sao mình vô mục tuyển dụng của agribank thì thấy không nói gì hết vậy. bạn có thể cho mình biết thông tin đó được lấy từ đâu không? và chính thức là agribank sẽ thông báo tuyển dụng là khi nào? cảm ơn bạn nhiều nhé

mình cũng thắc mắc là bao h Agribank đăng tin tuyển dụng thế ? sao thấy mọi người bảo ngày 31/10 hết hạn, thông tin tuyển dụng chưa thấy mà sao có ngày hết hạn rồi à ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,616
Thành viên mới nhất
neo79studio
Back
Bên trên